Help phần mềm cho máy cắt GAS-PLAMA CNC

Author
Mình đang làm đề tài máy cắt GAS-PLAMA CNC ,mình không biết dùng phần mềm chuyên dụng cho máy cắt GAS-PLAMA CNC để có thể xuất các file vẽ từ Auto CAD sang file NC. Bạn nào có phần mềm thì chia sẻ cho mình với, thanks

Chào bạn ! phần mềm này thì mình có nhưng tới 600mb và chỉ chạy trên môi trường cad14
mình có thể share cho bạn cách sử dụng và mã lệnh . Cho mình cái mail mình chuyển cho

Author
Bạn có thể cho mình biết tên phần mềm bạn sử dụng là gì không? Bạn gửi cho mình cách sử dụng và mã lệnh vào địa chỉ này nhé: lethang85@gmail.com.
Cám ơn bạn nhiều! ;)

N

ngtphu

Anh ơi gửi cho em với,mail của em là:thanhphuhk3@gmail.com em học chuyên nghành hna nên rất cần.
Cám ơn anh nhiều .

Bạn viết những 11 bài rồi mà vẫn kô thể gõ tiếng việt có dấu sao???một lần nữa nhìn thấy ban 3 năm cho nhớ nhé.

Last edited by a moderator:
T

tincokhi

Chào bạn ! phần mềm này thì mình có nhưng tới 600mb và chỉ chạy trên môi trường cad14
mình có thể share cho bạn cách sử dụng và mã lệnh . Cho mình cái mail mình chuyển cho
Anh Hiến ơi, cho em xin phần mềm này với .Em đang rất cần để làm đồ án tốt nghiệp và xin việc ở nhà máy đóng tàu Đà Nẵng . Địa chỉ mail của em trongtinck@gmail.com .Cảm ơn anh nhiều .

T

tincokhi

Anh Hiến ơi . Em xin cái này lâu rồi mà sao anh không giúp . Điều hành viên cao cấp mà không giúp đỡ em út à . Em thật sự cần phần mềm này mà anh Hiến . Gởi cho em với . mail của em là trongtinck@gmail.com. Giúp em với anh Hiến ƠI.......:77::77::77::77:.......hay là anh:68::68::68::68: