lỗi cài đặt nx 8.5 32bit

Author
khi cài nx 8.5 bản 32 bít trên win 8 32 bit thì mình bị lỗi này,lỗi này chưa đến phần crack đâu,đang cái phần install nx nhé,ai biết thì giúp mình với.
[URL="http://upanh.com/view/?id=ari2eo9e6mq"][IMG]http://i4.upanh.com/2013/1024/14//57907228.loi.png[/URL][/IMG]

Ðề: lỗi cài đặt nx 8.5 32bit

Bạn có setup PLMLicenseServer trước khi install NX8.5 không?

lỗi này chưa đến phần crack đâu,đang cái phần install nx nhé
Quan niệm này chưa đúng nhé , đối với các phần mềm quản lý bằng ID thì đôi khi phải setup vài thứ khác rồi mới bắt đầu install bộ cài sau đó mới cr@ck thành công theo hướng dẫn của team tạo cr@ck được nhé. D9o5c kỹ hướng dẫn sữ dụng trong file read me trước khi cài phần mềm để ít gặp khó khăn khi cài đặt là chắc nhất.

Author

Bạn có setup PLMLicenseServer trước khi install NX8.5 không?

Quan niệm này chưa đúng nhé , đối với các phần mềm quản lý bằng ID thì đôi khi phải setup vài thứ khác rồi mới bắt đầu install bộ cài sau đó mới cr@ck thành công theo hướng dẫn của team tạo cr@ck được nhé. D9o5c kỹ hướng dẫn sữ dụng trong file read me trước khi cài phần mềm để ít gặp khó khăn khi cài đặt là chắc nhất.
mình chưa setup PLMLicenseServer trước khi install NX8.5,nhưng mình theo hướng dẫn là cài install NX8.5 trước nên ko pít ntn.để mình cài lại thử xem,thak b nhé,

Thông thường nếu không cài file java (jxpiinstall) thì cài NX 8.5 rất hay bị lỗi. Bạn nên search cái này trên Google rồi download về cài đặt " jxpiinstall " cài cái đó trước rồi hãy cài Nx thì sẽ ok. Chúc bạn cài đặt thành công.

Author

Thông thường nếu không cài file java (jxpiinstall) thì cài NX 8.5 rất hay bị lỗi. Bạn nên search cái này trên Google rồi download về cài đặt " jxpiinstall " cài cái đó trước rồi hãy cài Nx thì sẽ ok. Chúc bạn cài đặt thành công.
bạn ơi mình cài java rồi xong mới cài thì vẫn báo như vậy,mình cài PLMLicenseServer trước khi install NX8.5 xong nó vẫn báo thế,ko biết bị làm sao nhỉ,cài cả trên win 7 32bit và win 8 32 bít rồi mà vẫn như vậy,ko biết có phải do máy ko,

Mình cũng bị như vậy! Ngày trước cài được. Nhưng giờ toàn bị như vậy!

có 1 mẹo không cần cài phức tạp như các bạn. Bỏ qua PLMLicenseServer...vào Folder UGSFLEXM trong NX chạy LMTOOL bình thường nhé....

N

nguyennhotu

Lỗi này chẳng do Crack hay gì hết, do win không tích hợp với phần mềm thôi. Chắc bạn dùng bản win không chuẩn rồi.