Lỗi cài Pro-e wf 2.0 M150, mong các bác giúp đở!

• Thread starter heyyou_smile
  • Ngày mở chủ đề
H

heyyou_smile

Author
Thân chào các bác trong nhà MES. Sao mà em cài pro-wf 2.0 M150 đúng như chỉ dẫn nhưng khi chạy chương trình thì nó lại báo lỗi: License request failed for feature PROE-FLEX3C:-5: No such feature exists. Không biết bác nào biết cách khắc phục lôi này hay không? và nếu không khắc phục được thì cho em hỏi chỏ nào tại TP HCM có thể mua được đĩa Pro_e 2.0 cài được. cảm ơn các bác nhiều.

K

koyama

Author
hình như bản crack hết hạn, tui cài bản Pro 3.0 cũng bị như vậy, vào license thì thấy chỉ cho xai hêt năm 2007 thôi.
Mua bản Pro 4.0 ở Bùi Thị Xuân về cài

V

viethungtsn1

Author
Cái nào mà chẳng có fix kèm theo! :) Nếu chỉ đơn giản là số năm thì đổi lại time của hệ thống là cài đc mà bác! :|

Các bản 2.0 có datecode 120 ,150 hình như chuyển sang cách crack của bản 3.0, tức là không cài license server mà chỉ cài ProE thôi.Bạn chạy file crack của nó, điền vào ID để nó tạo ra file license cho bạn.Khi được hỏi thì chỉ đến file đó.Vậy là xong.Nhưng hình như những thằng này phải lùi ngày tháng giống như bản 3.0 F000.Nếu máy có cài chương trình diệt virus thì sẽ mệt đó vì update virus theo ngày hiện hành mà.

Theo mình thấy tốt nhất là dùng ProE Wildfire 2.0 M030 hoặc ProE WIldfire 3.0 M070.Thằng 4.0 M010 đang thử ở nhà nhưng chưa quen lắm.Vô phần làm khuôn thấy nó tào lao quá trời.Hiện mình vẫn dùng bản 2.0 M030 :)