Những sản phẩm thực tế đã làm và thiết kế khuôn mẫu bằng phần mêm Pro E

Re: những sản phẩm thực tế đã làm và thiết kế khuôn mẫu bằng phần mêm Proe

Mấy file các bác gửi có mở được đâu ? ???

Author

mới dùng thằng 4.0 nên những bản vẽ sau toàn dùng 4.0 / Có thể bạn mở không đúng phiên bản nên không mở được

Mình cũng đang dùng bản 4.0 đây mà ???

T

Trungha

Đèn xe Wave anpha

Mình mới vừa vẽ xong bộ đèn xe wave,post lên cho anh em coi thử,mà ko biết cách nào để đưa file lên,đành đưa hình lên vậy,anh em có gì hay xin đc thọ giáo

Last edited by a moderator:
em cũng down mấy file dxf dó về nhưng không mở được! nếu anh có lòng thì mở ra rồi save lại với kiểu *.dwg phiên bản cad cũ một ít để tụi em tham khảo!

T

Trungha

Đèn Stop Future Neo

Đèn stop Future Neo

Last edited by a moderator:
H

hoave76

làm sao dow đc các file này vậy các bác ơi. chì cách chuyển động trong Pro 2001 luôn nha. thank các bác trước

T

Trungha

Đây chỉ là file *.JPG9(image) chứ đâu phải file Proe đâu mà down,còn chuểyn động trong proe thì cũng phức tạp lắm để hôm nào kiếm đc tài liệu đã,post lên cho bà con cùng học luôn

S

sv_ngheo

oe' eo', các bác làm ơn chuyển về phiên bản 2.0 đi. Nhà nghèo làm gì có máy cấu hình mạnh mà cài proE4.0.

N

ngakien

xin chào các bạn thành viên trong diễn đàn meslab chúc các bạn luôn mạnh khỏe và thành đạt! mình đang cần các bản vẽ 2d, 3d của các chi tiết sản phẩm xe máy và ô tô. bạn nào có up lên cho mình xin nhe! mình cảm ơn nhiều!

T

ticom86

bác hai1978 oi!làm ơn up lại mấy link về các bản vẽ được không,có một số linhk bị die rùi,mình down không được.:17:

H

hungcatia2010

Bạn ơi! Bạn có thể up lại được không. Mình đã thủ down về nhưng không được! Thanks!

K
Bác nào đã down được những link trên thì uplaij cho tụi em down với nhưng link dó die gần hết rùi

Dạo này ít thấy bác Hải nhà mình lên forum nhỉ ? Chắc lo làm ăn quá hả bác ? Bác tranh thủ lên cho cái box ProE nó sôi nổi và thực tế nhé

Bác Hải hình như đang bận với mấy con máy CNC mới mua. Em hi vọng sau đợt này bác HẢI cho tụi em được thấy những sản phẩm mới từ mấy con máy của bác nhé.
Chúc bác cùng gia đình mạnh khoẻ, công việc làm ăn gặp nhiều may mắn