SolidWorks Surfacing and Complex Shape Modeling Bible

Status
Not open for further replies.
ý tưởng rất hay nhưng lấy gì đảm bảo là đóng tiền sẽ nhận được sách.vậy tôi nghĩ các bạn nên nhờ Nova giúp cho cái vụ này thì hay hơn
Bác cứ quá lo, người đã đứng ra nhận làm việc này vì lợi ích chung thì chắc chẳng vì chút tiền đó mà bán đứng cái danh dự của mình đâu. Còn nếu bác sợ việc mua hàng ở nước ngoài về thì em nói cho bác yên tâm là chẳng có gì ghê gớm hết, em mua mấy lần rồi, chừng 2-3 tuần là về tới nhà thôi (hoặc có giấy báo của bưu điện mời ra nhận)

Em thấy nản cho việc nhận làm giúp anh em mà còn bị nghi ngờ

Có link mediafire của bác microfun rồi kìa, mọi người down về xem khỏi tốn tiền ^^

Có link mediafire của bác microfun rồi kìa, mọi người down về xem khỏi tốn tiền ^^
Link đó là hướng dẫn sơ bộ các chức năng của SW,còn cuốn sách kia hướng dẫn phần Surfaces nâng cao,làm sao giống nhau dc:4:

worm

Well-Known Member
Moderator
Xin lỗi là tớ sẽ close topic này và xóa bỏ trong thời gian tới.

Lý do: đây là một hình thức vi phạm nghiêm trọng bản quyền tác giả (giống như sản xuất sách lậu, sách nhái hiện nay). Mặc dù ý của Hiếu thì tốt, nhưng cách làm như vậy thì ... sai, một phần nào đó còn là vi phạm pháp luật khi Hiếu hoàn toàn không được cấp phép hoặc chấp thuận của tác giả và nhà xuất bản sách gốc.

Đối với những vấn đề tương tự, yêu cầu mọi người chú ý về Luật bản quyền. MES sẽ không hỗ trợ tuyên truyền những nội dung này.

Xin cảm ơn.

Status
Not open for further replies.