Tìm tài liệu (tiếng việt) ProE wild fire 4.0 !!

Author
anh em nào có nhu cầu cần tài liệu về Pro-e WF 2.0 và 4.0 thì mang đia 4 DVD , e chép free cho . Tiền công cho e ..... là 1 ly cà phê cùng nhau đàm đạo là ok rùi hihi

Vì dạo này cứ up lên là link bị die hoài nên ko mún up len nữa . Với lại up lên cũng lâu và mình cũng ko có time cho lắm .... nên anh em nào cần tài liệu thì sms vào di động e, e sẽ cố gắng chép dùm cho anh em

Àh anh e nào có tài liệu hướng dẫn sử dụng máy cắt dây EDM thì cho e xin nhé hay tài liều về MÁTERCAM về phần WIRE CUT thì cho e xin luôn ghen. Thanks All

Last edited:
anh em nào có nhu cầu cần tài liệu về Pro-e WF 2.0 và 4.0 thì mang đia 4 DVD , e chép free cho . Tiền công cho e ..... là 1 ly cà phê cùng nhau đàm đạo là ok rùi hihi

Vì dạo này cứ up lên là link bị die hoài nên ko mún up len nữa . Với lại up lên cũng lâu và mình cũng ko có time cho lắm .... nên anh em nào cần tài liệu thì sms vào di động e, e sẽ cố gắng chép dùm cho anh em

Nội dung dĩa là :
- video clip tiếng hoa hướng dẫn sử dụng Pro-e 2.0 từ cơ bản đến Nâng cao
- video Clip của Thầy ĐINH KONG LONG hd sữ dụng pro-e WF 4.0 từ cơ bản đến Nâng cao ( hình như có gia công khuôn nữa )
- 1 số video clip sưu tập của anh e trên mạng
- và 1 số file PDF về pro-e của BÁC LIỄU NGÂN ĐÌNH, HOÀNG KHƯƠNG ,...
- 1 số cái ko nhớ tên

Àh anh e nào có tài liệu hướng dẫn sử dụng máy cắt dây EDM thì cho e xin nhé hay tài liều về MÁTERCAM về phần WIRE CUT thì cho e xin luôn ghen. Thanks All

Giang 093.4866.286 - Q5
Ủa 4 đĩa DVD luôn hả bạn,ban.cho mình địa chỉ nhé.
thanks trươc

Author
Last edited:
Author
Last edited:
F

fembk

Ai có thể giúp mình share model cuả bài giảng Pro/Manufacturing của thầy Lê Trung Thực..!!! Đọc bài làm theo mà ko có model mẫu ko làm theo đc!:(
Ai có gởi links dùm mình nha! Thanks nhiều nha!

N

nguyenchung

Ðề: Tìm tài liệu (tiếng việt) ProE wild fire 4.0 !!

xin các anh chị giúp đỡ. Em đang cần tài liệu về tiện trong pro wildfire 2.0 hoặc 4.0 anh chih hoặc bạn nào có thì gửi cho em với ạ bản tiếng anh cũng được ạ rất mong mọi người giúp đỡ ạ

N

nguyenchung

Ðề: Tìm tài liệu (tiếng việt) ProE wild fire 4.0 !!

có bác nào có tài liệu về phương pháp tiện trong pro wildfire 2.0 không. em đang rất cần rất mong các anh bác giúp đỡ upload lên cho em với. hoặc gửi qua thư điện tử giúp em nguyenchungmaster@gmail.com