Vấn đề về cài đặt procast 2011 mong anh em giúp đỡ

Author
Em phải mô phỏng đúc áp lực 1 chi tiết nhưng mãi mới kiếm được procast cả 2banr 2010 và 2011 nhưng không chạy đc down cả foder ve có phần thuốc nhưng làm mãi không đc bác nào rảnh bỏ chút thời gian giúp e
hoặc tư vấn cho e xem dùng soft nào có thể mô phỏng đúc áp lực.
Thank mọi người
Ai có thể giúp đc hoặc viết cho em cách mô phỏng đúc áp lực trên 1 soft nào đó cũng đc em sẽ trả thù lao cho các bác.....

Ðề: Vấn đề về cài đặt procast 2011 mong anh em giúp đỡ

Dùng ProCAST mô phỏng là chuẩn rồi. Cách cài nó hướng dẫn cả rồi mà vì *****s thông qua flexlm tools. Cài bản 2011 thì nên cài cả Visual-Enviroment nữa vì nó giúp kiểm soát, chia lưới và hiển thị kết quả tốt hơn. Mà mình thấy bạn chạy được vào giao diện của ProCAST ở một topic khác rồi cơ mà. Nếu không được thì nhắn tin cho mình, giúp được gì thì mình sẽ giúp: giaotuan79@gmail.com

Author
Ðề: Vấn đề về cài đặt procast 2011 mong anh em giúp đỡ

anh giúp được em thì tốt quá em vào đc giao diện và tìm đc test mesh rồi (mesh volume) tất cả ở phần mesh thì ok nhưng em gặp vấn đề ở điều kiện biên và không hiểu sao không chạy đc em có cả visual mesh 7.5 rồi cài lên ok rồi nhưng vẫn không mô phỏng đc anh làm rồi chỉ em với thank anh nhiều.