Xin bản vẽ 2D

• Thread starter quangbkhn
  • Ngày mở chủ đề
Q

quangbkhn

Author
Trong mục này mình biết có rất nhiều cao thủ solid works. Mình muốn các bạn làm xong sản phẩm up lên cho mọi người chiêm ngưỡng thì các bạn hãy xuất file bản vẽ để mọi người làm theo ( không phải xin file các bạn đã làm mà tự túc làm). Vừa nâng cao trình độ vừa có thế làm trên các phần mềm khác mà ko phải chỉ riêng solid. Mong các bạn hưởng ứng. Thanks

Last edited by a moderator:
Trong mục này mình biết có rất nhiều cao thủ solid works. Mình muốn các bạn làm xong sản phẩm up lên cho mọi người chiêm ngưỡng thì các bạn hãy xuất file bản vẽ để mọi người làm theo ( không phải xin file các bạn đã làm mà tự túc làm). Vừa nâng cao trình độ vừa có thế làm trên các phần mềm khác mà ko phải chỉ riêng solid. Mong các bạn hưởng ứng. Thanks
Ý của bạn cũng hay.Nhưng theo mình nghĩ thì: đã là cao thủ thì thường vẽ những hình khó,những mặt surfaces phức tạp,mang tính trừu tượng,mà những cái đó xuất ra bản vẽ 2D và ghi kích thước đầy đủ thì có vẻ hơi bị khó.Còn những hình có thể thể hiện dễ dàng trên bản vẽ 2D thì chắc là ai cũng vẽ dc :4:

T

THÔNG

Author
ðề: Lỗi khi lưu với đuôi .sat

Ai biết lỗi này chỉ mình với.khi minh lưu một part với đuôi.sat trong sw thì nó bị lỗi.phải làm sao đây,help me!

DCL

<b>Hội đồng Cố vấn</b>
Ðề: Xin bản vẽ 2D

Nó báo lỗi thì xem nó gợi ý thế nào để mà làm theo!