Xin hỏi tên của đai ốc này là gì?

Ðề: Xin hỏi tên của đai ốc này là gì?

Trả lời là: Không thấy gì.

mình chưa hiểu là bạn không thấy gì ở câu hỏi của mình
nhưng bạn là ban kiểm soát dieenc đàn mà bạn trả lời như vậy là làm xấu mặt cho cả một tập thể quản trị diền đàn meslab rồi đó
Trang upanh.com thường hay sảy ra trường hợp ảnh không load lên được, ban đầu mình vào cũng không thấy ảnh, F5 lại thì nó mới hiện lên. Mình nghĩ bác namnp2007 cũng do không thấy hình nên comment lại bạn vậy thôi.

lddung

Chuyên gia cao cấp

Bạn học chuyên ngành cơ khí mà hỏi như vậy thì buồn thật . Một bản vẽ lắp của cụm chi tiết mà cũng không biết trình bày sao cho rõ ràng, ít ra là cắt trích riêng phần để người ta hiểu kết cấu . Không biết phân biệt cái nào là bulong cái nào là đai ốc còn chán hơn nữa...

Last edited:

vantrongck2

Active Member
Author

Bạn học chuyên ngành cơ khí mà hỏi như vậy thì buồn thật . Một bản vẽ lắp của cụm chi tiết mà cũng không biết trình bày sao cho rỗ ràng, ít ra là cắt trích riêng phần để người ta hiểu kết cấu . Không biết phân biệt cái nào là bulong cái nào là đai ốc còn chán hơn nữa...
cái này nó chỉ có vậy thôi bạn ak
mình đã tách ra nguyên một cụm chi tiết, nếu cái mình hỏi mà tách ra thì sẽ không hiểu gì hết
nhân tiện đây bạn cho mình xin hỏi tên tiếng anh hay tiếng nhật của đai ốc rút này là gì vậy, mình đã dở tiếng anh lại dở cả tiếng nhật
mong bạn chỉ giáo cho
mình cảm ơn nhiều!

Tiếng Anh nó là Anchor bolt, tiếng Nhật thì em không biết, dùng Google translate từ tiếng Anh thì ra cái này: アンカーボルト