XIN MỌI NGƯỜI GIÚP ĐỠ SOLIDWORD VỚI LỆNH "curve through xyz points"

Author
Mọi người làm ơn giúp hộ mình với, mình làm hoài mà vẫn chưa tìm ra nguyên nhân. Mình có 1 tập file .txt có chứa các điểm. Mình dùng lệnh curve through xyz points nhập các điểm vào để vẽ ( các điểm này mô phỏng tạo thành 1 đường phức tạp : đầu tiên là thẳng sau đó hình lò xo). Mình nhập vào tất cả đều bình thường tạo được hình nhưng khi nhấn ok thì nó lại biến mất, không hiểu vì sao. Mình đã thử làm với 1 đường thẳng là 1 đường elip cũng bằng cách nhập điểm thì bình thường, nhưng cái file mình cần thì lại không được.Bạn nào biết giúp mình với mình xin chân thành cảm ơn !!!

SAU KHI ẤN OK LÀ KO NHÌN THẤY GÌ NỮA,PHÓNG TO HAY CHỈ CHUỘT VÀO CŨNG KO THẤY

đây là file chứa các điểm
http://yadi.sk/d/RwCxPPER3pmv4

Ðề: XIN MỌI NGƯỜI GIÚP ĐỠ SOLIDWORD VỚI LỆNH "curve through xyz points"

Chào bạn

Nhìn hình mô tả của bạn thì mình thấy không có vấn đề gì cả, tuy nhiên khi mình import file txt vào và phóng lớn lên, đường curve tạo ra rất phức tạp, thậm chí có chỗ giao vào nhau, vậy nên SW không chịu tạo, hoặc thể hiện đường curve này là đúng rồi. Bạn thử với các curve đơn giản hơn thì sẽ ổn.

Author

Cám ơn bạn đã trả lời giúp mình, mình rất muốn làm vơi những số liệu này. Cái này mình đang mô phỏng kiểu như hạt tinh thể kim loại di chuyển trong quá trình cán nên đường đi của nó khá phức tạp.Mình muốn làm 5 như thế. Bạn biết cách nào có thể thay đổi số liệu (xác đinh rồi thêm , bớt các điểm giao nhau) để vẽ được 1 hình như bên trên mình up không bạn. Mình chỉ cần ấn ok mà nó hiện thị là ngon rồi .

Author

Cám ơn bạn the_rock daxd giúp mình nhé :) Mình đã làm được rồi cảm ơn bạn rất nhiều