Cách cài đặt masterCam x6 64bit trên Win7 64 bit.

Author
Có ai biết cách cài đặt không chỉ cho e với!em thử mấy lần theo hướng dẫn mà không được!Mong được giúp đỡ!thanks

Author
Ðề: Cách cài đặt masterCam x6 64bit trên Win7 64 bit.

Mình cài được rồi,cảm ơn nhiều nha

T

trinhphong1

mình mới nhập môn mastercam và đang cài X4 và X6 cho windows 8 64 bit. Nhưng không được, mong mọi người chỉ giúp mình
mail mình: trinhphong13@gmail.com
cám ơn tất cả :)

mastercam chỉ CHẠYCÀI ĐẶT với chế độ Disable Driver sigature enfocement xem clip dưới rồi làm theo sau đó cài mastercam sẽ thành công....
[video=youtube_share;NM1MN8QZhnk]http://youtu.be/NM1MN8QZhnk[/video]

T

trinhphong1

Vitural USB Bus Enumerator no thông báo vậy đó : Windows cannot verify the digital signature for the drivers required for this device. A recent hardware or software change might have installed a file that is signed incorrectly or damaged, or that might be malicious software from an unknown source. (Code 52)

nên mastercam bị tình trang No Sim Found....

Mọi người help mình với :) khắc phục tình trạng này với

bạn đã vào được chức năng trên chưa...nếu không vào được thì không thể cài được nhé...điều kiện bắt buộc đối với win7 64bit và win8 64bit

bạn chưa vào được chế độ "Disable Driver sigature enfocement" đây là điều kiện bắt buộc đối với win7 64bit và win8 64bit

T

trinhphong1

mình đã vào được rồi. và cái được, sử dụng được luôn.

nhưng khi mình shut down và open ở lần tiếp theo thì nó báo tình trạng No Sim Found và mình check ở trong Computer Management thì mình thấy : Vitural USB Bus Enumerator no thông báo : Windows cannot verify the digital signature for the drivers required for this device. A recent hardware or software change might have installed a file that is signed incorrectly or damaged, or that might be malicious software from an unknown source. (Code 52)

Nhưng nếu mình lại làm theo các bước trên và restart lại thì vào được mastercam. Và nếu mở máy ở lần tiếp theo, lại bị tình trạng trên.. No Sim Found.

Mong các bạn giúp đỡ mình khắc phục.

bạn phải lưu ý rằng Mastercam chỉ chạy ở chế độ "Disable driver signature enfocement" được vậy mỗi lần muốn sử dụng bạn phải vào chế độ này....