Cách tính giá thành khuôn kim loại

• Thread starter fuokvo
  • Ngày mở chủ đề
D

dntpi92

Author
Ðề: Cách tính giá thành khuôn kim loại

Em là lính mới trong lĩnh vực này xin các Thầy cho em file để học biết thiết kế khuôn mẫu ạ :4: :26::4: Với cả tấm lòng mãi mãi biết ơn các Thầy. Đây là Mail của em: dnt.pi92@gmail.com

T

thaic1.dn

Author

bạn gửi file đó qua mình với nhà.mình đang làm khuôn mà tính giá thành nhiều khi bị sai!!!!
Mail: thaic1.dn@gmail.com

S

saobang2889

Author

Em mới làm vào lĩnh vực khuôn mẫu. Em muốn xin file để sau này hiểu thêm 1 chút về báo giá khuôn. Anh cho em xin file này ạ.
Mail của em: huan12a8@gmail.com

Bạn cho mình xin luôn nhé. Mình cũng muốn tìm hiểu về phần này
Mail: ntu412@gmail.com

Kokono

Tính giá thành khuôn không phải là bạn cứ lấy Kg nhân với đơn giá (tất nhiên là mỗi khuôn thì khác nhau). Đó là tổng hợp của nhiều chi phí khác nhau để hoàn thành. Hiện mình đang có sẵn một file excel. Bạn cho mình email mình gửi cho mà tham khảo.
Up file lên fshare.vn hoặc trang web nào tương tự đi bạn.

Tính giá thành khuôn không phải là bạn cứ lấy Kg nhân với đơn giá (tất nhiên là mỗi khuôn thì khác nhau). Đó là tổng hợp của nhiều chi phí khác nhau để hoàn thành. Hiện mình đang có sẵn một file excel. Bạn cho mình email mình gửi cho mà tham khảo.
Bác ơi cho em xin 1 bản với, mail của mình : nguyenthehoang.bkhn@gmail.com , thank bác nhiều

Rất nhiều người xin mà chẳng thấy bác cho. nản quá

M

manhtienhn

Author

ong nay chem gio qua

H

hoanluong

Author

anh CADET89 ơi ,em cũng đang tìm hiểu về cách tính giá thành của khuôn ,anh có thể cho em file excel để tham khảo với được không ạ ,em cảm ơn nhiều
email của em: luonghoan10@gmail.com

N

ngovanlam

Author

Mình cũng đang thiết kế gia công khuôn.nhưng khuôn dập đột , khuôn uốn, khuôn ép kim loai, khuôn đùn dây đan.Bạn vui lòng cho minh xin file tính giá khuôn nha.
ngovanlam_vttp@yahoo.com
cám ơn bạn nhiều.