Hỏi về dao phay

• Thread starter doan_tools
  • Ngày mở chủ đề
D

doan_tools

Author
Chào mọi người!
Tôi là nhân viên bán dụng cụ cắt gọt, hôm nay vừa nhận được một đề nghị báo giá của khách hàng nhưng không hiểu được mã hàng này. Ai biết về mã hàng này xin giải đáp giùm nhé. Cảm ơn nhiều.
Mã dao phay:

[TD="class: xl155, width: 101, bgcolor: transparent"][FONT=Arial,Default Sans Serif,Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]Q2010734[/FONT][/TD]
[TD="class: xl157, width: 387, bgcolor: transparent"][FONT=Arial,Default Sans Serif,Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]Varied Cutting Tool: BROACH CUTTER-TYPE,4MM/4X382,SKH51,N
,FOR KEY WAY M/C
[/FONT][/TD]
[TD="class: xl158, width: 1, bgcolor: transparent"][FONT=Arial,Default Sans Serif,Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]
[/FONT][/TD]

Ðề: Hỏi về dao phay

Cái loại dao này là dao phay để tạo bánh răng . Loại này của hãng nào? bạn hãy cho biết

D

doan_tools

Author
D

doan_tools

Author

Các anh chuyên về dụng cụ cắt có thể giải thích giùm mình cái mã hàng này được không. Mình hiểu lơ mơ về loại này và không tra ra được hình dạng.
Cảm ơn mọi người nhiều.

P

pasion

Author

dao chuốt rãnh then, chiều rộng then 4mm, chiều dài dao 382mm, vật liệu dao thép gió SKH51
Của Hàn quốc thì bác hỏi bác Nova - chủ hàng ở HQ :) mua dao còn được khuyến mai sâm HQ đấy :D