Hỏi về lỗi khi cài solidwork 2007

Author
các bác cho steps hỏi một vấn đề nhỏ khi cài SW 2007 là:
Em muốn cài phần toolbox và animater ra để dùng mà em không thấy serial của các modul này ở đâu.em tìm cả ở trong serial rồi mà không có, chỉ có mỗi sserial của solidworks va phần Registration để cài chung thôi.Các bác chả lời giúp em với.

Bạn cài premium là đủ cả nhé!

X

xuthanhtnut

thế mà ko cài dược .hôm nào vào e dậy cho cách cài nhé

S

scorpion08

các bác cho steps hỏi một vấn đề nhỏ khi cài SW 2007 là:
Em muốn cài phần toolbox và animater ra để dùng mà em không thấy serial của các modul này ở đâu.em tìm cả ở trong serial rồi mà không có, chỉ có mỗi sserial của solidworks va phần Registration để cài chung thôi.Các bác chả lời giúp em với.
Bạn cài đầy đủ premium.

Down c***** full tại đây nè. Làm theo hướng dẫn nhé.

http://www.adrive.com/public/48cb759c8f2c06d3604b733358ff71d1c9d58e6001daa0553a03851b3ee05197.html

L

lelinh

SW

có ai có SW 2007 ko? cho em link với . cảm ơn.

vui lòng gửi vào mail cho em nhé: linhlvan@gmail.com

arigatougozaimasu !

Last edited by a moderator:
E

englsolid

bản DVD sw2007 khoảng 2,7 - 3,2g gì đó. Thời gian bạn bỏ ra để tải về chắc cũng mệt. Thôi đi mua cho khỏe. mất có 15k chứ mấy.
cài sw2007 có phần ***** là tìm path từ c:program/solid/(gì nữa thì không nhớ). cái phần ***** của thằng ku sw2007 này khó thành công vì hay gặp rắc rối lắm. nếu bạn muốn cài sw thì sw2009 càng tốt

L

lelinh

Nhưng em ko ở Việt nam em đang ở Nhật bản. có ai có link SW 2007 ko? chỉ cho em với.em cũng đã cài SW2009 nhưng khi cài xong thì lại toàn tiếng Nhật. tại sao vật nhỉ. xin giải thích cho em được ko? em chạy WIN tiếng anh mà.

worm

Well-Known Member
Moderator
Nhưng em ko ở Việt nam em đang ở Nhật bản. có ai có link SW 2007 ko? chỉ cho em với.em cũng đã cài SW2009 nhưng khi cài xong thì lại toàn tiếng Nhật. tại sao vật nhỉ. xin giải thích cho em được ko? em chạy WIN tiếng anh mà.
1. SW2007 so với SW2009 thì chạy chậm và tốn tài nguyên máy hơn khá nhiều ---> nên dùng SW2009.
2. Bản SW2009 của bạn có thể là phiên bản tiếng Nhật?
3. Tìm kiếm với từ khóa "Solidworks 200x torrent download".

L

lelinh

1. SW2007 so với SW2009 thì chạy chậm và tốn tài nguyên máy hơn khá nhiều ---> nên dùng SW2009.
2. Bản SW2009 của bạn có thể là phiên bản tiếng Nhật?
3. Tìm kiếm với từ khóa "Solidworks 200x torrent download".
em cảm ơn ! doumo arigatou gozaimasu!

E

englsolid

có ô chữ cám ơn ở góc bên phải kìa bạn. nếu muốn cám ơn ai chỉ cần kích vào đó, không cần phải nói đâu.

K

kimtrung_dl51

Ðề: Hỏi về lỗi khi cài solidwork 2007

Cho mình hỏi rõ đc ko bạn. Hiện m đang dùng solidworks bản 2007 vậy nếu đổi sang dùng bản 2009 thì có những ưu điểm gì ko?
mình muốn dùng hết các chức năng của bản solid nhưng bản 2007 của mình (mua đĩa về cài) lại ko cài đc số seri (nó báo là số seri ko đúng với code) và cũng ko cài đc chức năng toobox và moscom. Vậy phải làm sao?
Nếu mua bản 2009 thì mua ở đâu để có đủ các chức năng đó (vì để giảm bớt dung lượng các nơi người ta cắt bớt các phần đó)

E

englsolid

Ðề: Hỏi về lỗi khi cài solidwork 2007

bác Worm đã phân tích vậy rùi mà vẫn lăn tăn àh. Dĩ nhiên càng version cao thì càng thoả mãn người dùng, nâng cao hiệu quả làm việc. Bạn cứ dùng đi rùi biết. còn bạn hỏi cdkey và code thì tớ nghĩ bản 2007 đã có đủ rùi, chỉ có điều có lẽ bạn chọn chưa đúng thui. nếu vẫn không được thì comment lại. tớ gửi cho