Hot...surface

• Thread starter NGONLUABAC
  • Ngày mở chủ đề
Ông ragde là mod của trang này.
productdesignforums.com các bạn vào đó sẽ có rất nhiều cái hay ho đấy :D, có rất nhiều tut công phu.

S

sam

Author
Trang này , ai dùng SW từ 2007 trở lên hay sao ấy... em dùng SW2006 nhưng ko mở đc...:35::35::35:

N

NDA

Author
Mình down được mấy file về rồi nhưng sao mở ra không thấy chi tiết đâu cả nhưng vẫn xuất hiện Feature Manager.

Chi tiết còn nguyên bạn ạ, người ta chỉ Suppress tất cả đi cho nhẹ file( giảm dung lượng). Còn có cả chú thích rõ ràng "UNSUPRESS EVERYTHING AND ZOOM TO FIT WINDOW", nhìn trên cây thư mục có folder "Readme":

Mấy ông Tây cẩn thận thật.

không vào được. sao vậy nhỉ

sao thấy error rồi
không vô được

Last edited by a moderator:
N

NDA

Author
Chi tiết còn nguyên bạn ạ, người ta chỉ Suppress tất cả đi cho nhẹ file( giảm dung lượng). Còn có cả chú thích rõ ràng "UNSUPRESS EVERYTHING AND ZOOM TO FIT WINDOW", nhìn trên cây thư mục có folder "Readme":

Mấy ông Tây cẩn thận thật.
Mình thấy rồi nhưng mình không thực hiện được lệnh unsuppress

DCL

<b>Hội đồng Cố vấn</b>
Mình thấy rồi nhưng mình không thực hiện được lệnh unsuppress
Cậu thấy tất cả các feature trên cây thiết kế đều có màu xám, cho biết rằng chúng đã bị Suppress. Hãy chọn tất cả các thư mục màu xám này và right-click rồi chọn Unsuppress trong trình đơn chuột phải.

N

NGONLUABAC

Author
:35::35::35:...nếu máy vi tính ít ram thì nên chọn 1/4 câu lệnh thui nhé, rùi unsuppress ,ko thì rất lâu hoặc bị đứng máy lun đó..hhehehehe :67:

V

vannam

Author
cám ơn bạn rất nhiều, mình dowload về rồi, nhưng mình muốn hỏi thêm bạn là những file đính kèm theo thì mở bằng phần mềm gì, mình thử mở bằng các phần mềm rồi nhưng không được.

computer_tsv

<b>Designer</b>
Xin cho hỏi sao minh ko vao duoc vay , nguyên nhân tại sao.Các bạn down được rùi có thể share cho minh các file đó được ko ???
Cảm Ơn Nhiều !!!!!!

N

NDA

Author
Vẫn down được đấy các bạn ạ. Các bạn vào trang bạn ngonluabac đưa nhé(có thể đôi lúc không vào được vì các trang nước ngoài chặn IP từ Việt Nam trong một số thời điểm)
Trước tiên các bạn kích chuột phải vào file muốn down sau đó chọn download with IDM

rồi cứ thế down và chờ kết quả