Lập hội dùng Pro E thiết kế khuôn ở TP HCM

D

dangthanh_spk

Sao sao sao ? Không nghe j hết nữa thế này, mấy ông bạn trên lạc đề rồi đó nhé. Đề nghị viết kiểm điểm nộp cho Nova vì tội gây loãng nội dung Topic nhé.
Mấy "đại ca" về dùng ProE làm khuôn ơi, đại ca Trungha ơi ! Nghiên cứu sắp xếp chủ nhật và đưa Topic này vào thực tế trên Lê Thị Riêng luôn đi. Nếu mấy đại ca bận thì nghiên cứu 1 tháng 2 lần (đầu tháng và giữa tháng). Mong nhận đc sự phúc đáp.

M

mrakhoi

Sao sao sao ? Không nghe j hết nữa thế này, mấy ông bạn trên lạc đề rồi đó nhé. Đề nghị viết kiểm điểm nộp cho Nova vì tội gây loãng nội dung Topic nhé.
Mấy "đại ca" về dùng ProE làm khuôn ơi, đại ca Trungha ơi ! Nghiên cứu sắp xếp chủ nhật và đưa Topic này vào thực tế trên Lê Thị Riêng luôn đi. Nếu mấy đại ca bận thì nghiên cứu 1 tháng 2 lần (đầu tháng và giữa tháng). Mong nhận đc sự phúc đáp.
Đồng ý, các anh triển khai thì cho em xin 1 ghế nha

mrakhoi@yahoo.com
Nick yahoo: mrakhoi
Phone: 098.588.0350

Hôm qua có gặp nhau không vậy mấy bác ?

Chủ nhật tuần kế tiếp vừa đúng ngày 01/03/09. Nếu theo đúng kế hoạch hàng tháng thì anh em gặp nhau đi. Mình cũng muốn tham gia nữa.
Thời gian thì chắc khoảng 9h sáng đi, còn địa điểm thì bác nào biết quán cafe nào ngon bổ rẻ thì giới thiệu cho anh em luôn

D

dangthanh_spk

Hic, hình như không gặp thì phải. Anh namnp2007 có liên lạc với em và em liên lạc với anh Trungha nhưng ko nghe gì. Rồi chủ Topic cũng ko thấy pm trở lại luôn.

Author
Ok. đông quá nhỉ, tưỡng anh em toàn ngoài hà Nội chứ. Vậy chủ nhật này nhé. nhân ngày 11-3-2009, chúng ta tập trung tại công viên Lê Thị Riêng (875 Cách Mạng Tháng Tám, P. 15, Q. 10. tphcm) nhé. anh em nào ở xa cũng ráng tranh thủ nha. ngày đầu tiên nên vậy thôi. hôm họp mặt chúng ta sẽ bàn bạc kĩ hơn về địa điểm họp mặt các buổi sau đó cho thuận tiện anh em nhất. ok
8h sáng ngày chủ nhật nhé. Dân kĩ thuật là đúng giờ nha. Tới lúc ấy ( đúng 8h) gọi mình ra đón. à, công viên có nhiều cổng vào. anh em cứ đứng ngay cổng đúng địa chỉ trên nhé. Mình sẽ có mặt ở đó đúng giờ đón anh em. Mong anh em đến để khỏi mắc công mình chờ nhé.
Có gì thêm anh em cứ cho ý kiến. giờ đến chủ nhật lận mà
Ok!

D

dangthanh_spk

Haha, bây giờ mới thấy xuất hiện. Mà bạn nè, ngày 11/3/2009 là ngày gì vậy? Cũng ko phải chủ nhật luôn. Nếu gọi là chủ nhật này thì phải là 1/3/2009. Chắc bạn nhầm chăng ? hiii.
Vậy chủ nhật này (1/3/09), theo địa chỉ và thời gian của bạn dangthanhtung, chúng ta ai đi thì đi đúng giờ và pm lại nick trên Mes và phone để biết số lượng các bạn nhé. Thanks.
dangthanh_spk
phone : 0938 731 741

G

gakhung

Sao chúng ta không bàn luôn ở đây nhỉ!?!
Mọi người trên khắp đất nước làm sao tụ họp một nơi được

M

mrakhoi

Thật tiếc quá, chủ nhật này em phải về quê, không tham gia được rồi

gakhung: gặp mặt trao đổi là tối ưu rồi, chỉ khi không có điều kiện nên mới trao đổi qua diễn đàn mà anh

M

mrakhoi

hix. Cám ơn anh đã quan tâm. Tuy là gần, nhưng chủ nhật này nhà em có đám giỗ nội. Các anh đi vui vẻ nha!

N

nguyencntd

Lại một chủ nhật nữa không tham gia cùng các bạn được rồi.Chủ nhật này phải thi cuối khóa.Hẹn lần họp mặt tiếp theo,nhớ để dành mình một ghế nha!
Nguyen-098.345.2904

P

phuluands

dangthanh_spk chủ nhật này không thi chính trị hả. Nếu đã có ý định như vậy thì mình nghỉ nên có một kế hoạch cụ thể và nội dung hoàn chỉnh, chứ đến và nói tùng lung thì cũng không có kết qủa nhiều. Chủ nhật này mình thi nên kô đi được. hẹn tuần sau mình xin nhận làm quản trò cho. Kế hoạch và nội dung mìh sẽ post lên vào thứ năm tuấn sau để các bạn thảo luận. Vậy nha.

D

dangthanh_spk

@phuluands : Không biết, mới nghe bạn nói đó thôi. Chắc là không có.
Mà sao ai cũng bận hết vậy ta ?

Mình rãnh nè, cho mình 1 ghế nhé. Dạo này coi bộ ăn chơi dữ, đám nào cũng có mình :4:

K

kinhcan1985

Nếu có kế hoạch cụ thể. Cho mình 1 ghế với nha.Chủ nhật nay mình thi chính trị mất rồi. Chắc tuần sau mới tham gia được. Có ai biết hội sẽ dùng module nào để thiết kế khuôn không vậy
Hải: 0978179499

Last edited by a moderator:
Author
Vậy là các bạn khu vực Thủ Đức vắng quá. các bạn đừng lo nhá, cứ ôn thi cho tốt vào. chúng ta còn cơ hội giao lưu nhiều mà.
Anh em nào có khả năng đi thì cứ tới nhé. ngày đầu gặp mặt mà, nói lung tung cũng được miễn sao kết quả sẽ tìm ra "phương pháp" cho các lần giao lưu sau thật tốt và ổn định là thành công rồi. Ngày đầu làm quen thôi. sau đó mới tới học hỏi và công việc.
ok chứ.

Author
Vậy là các bạn khu vực Thủ Đức vắng quá. các bạn đừng lo nhá, cứ ôn thi cho tốt vào. chúng ta còn cơ hội giao lưu nhiều mà.
Anh em nào có khả năng đi thì cứ tới nhé. ngày đầu gặp mặt mà, nói lung tung cũng được miễn sao kết quả sẽ tìm ra "phương pháp" cho các lần giao lưu sau thật tốt và ổn định là thành công rồi. Ngày đầu làm quen thôi. sau đó mới tới học hỏi và công việc.
ok chứ.

M

mrakhoi

ok! ngày đầu để ổn định tổ chức thôi, em nghĩ cần bầu ra hội trưởng, hội phó, thư kí nữa, để lên kế hoạch, thông báo ...