Nơi nào dạy nghề sửa chữa ôtô tốt nhất ở Tp.HCM

• Thread starter gacon08
  • Ngày mở chủ đề
G

gacon08

Author
Em có mong muốn học nghề sửa chữa ô tô ở Tp mà chưa biết trung tâm nào dạy tốt và chất lượng, có anh nào biết chỉ dùm em ! :3: Em chân thành cảm ơn.

W

wanner36

Author
trường đại học Công nghiệp có dạy bậc đại học cao đẳng trung cấp và cả nghề đó bạn.Ngoài ra còn các trường khác như Cao Thắng,Vihempic...cũng dạy nghề sữa chữa oto.bạn đến đó hỏi xem

Y

yamashensei

Author
Vinhempich có lớp về động cơ xăng và D.Nhiều động cơ lắm,toàn của liên xô.Bạn mà học ở đây tha hồ tháo máy.Học phí rẻ nhất trong các trường.Đội ngũ giáo viên toàn sĩ quan cao cấp,nhiệt tình,nhậu cũng được lắm.DDDD

K

kehoiloi

Author
Ðề: Nơi nào dạy nghề sửa chữa ôtô tốt nhất ở Tp.HCM

theo tôi đó là cao thắng, tui đang học cao đẳng chính quy bên Vin-Hem-Pic đây, nhưng thú thật trường tui chỉ mạnh về lý thuyết thôi chứ nếu muốn học nghề thì khuyên bạn nên học khóa cao thắng, đảm bảo bạn sẽ không thất vọng, mình học khóa nghề bên cao thắng và cảm thấy rất đáng đóng tiền bỏ ra dù nói thật là giá tiền củng không phải là rẻ nhưng tiền nào của đó bạn ah, chúc bạn thành công :10:

C

capheden85

Author
Ðề: Nơi nào dạy nghề sửa chữa ôtô tốt nhất ở Tp.HCM

Trường CĐ Cao Thắng TPHCM đang khai giảng lớp sữa chữa oto bậc 3/7. hiện tại do lớp thiếu học viên nên chưa khai giảng dc. Dự tính sẽ khai giảng vào thứ 2 ngày 2/7/2012.
Lớp này rất cần thiết cho các bạn sữa chữa oto....
Học phí la 500k/tháng (học phí đóng từng tháng). học vào buổi các tối nha các bạn.
Bạn nào có nhu cầu thì xin LH trực tiếp phòng ghi danh của trường nha. Phòng ghi danh nằm trên đương Nam kỳ khởi nghĩa đó.
Bạn nào không có nhu cầu thì xin giới thiệu bạn bè dùm mình với. mình xin cảm ơn