Phần mềm CAD, CAM (EMX 6.0)

Author
Chào các bác!
Em muốn tải EMX 6.0 về mà ko tìm được link, Bác nào có cho em xin với. Chân thành cảm ơn!

Author
Re: Ðề: Phần mềm CAD, CAM (EMX 6.0)

Chào các bác! e vừa mới tậu con PC mới, dùng w7 64bit, quả là gian nan khi tải các pm tương thích.
E tìm mãi mà ko còn link nào của EMX for Pro E 5.0 win64bit.
Bác nào có link cho em xin với.
Chân thành cảm ơn!

Ðề: Phần mềm CAD, CAM (EMX 6.0)

bản EMX 6.0 win64 hình như ko có trên thị trường:4:. Bạn cài thử bản EMX 7.0 đi,nghe nói nó có tương thích win32 với win 64 lun. Minh search google link vẩn còn sống

Author

bác mucicala, các bác ơi, làm phiền các bác cho e xin link được ko. mãi chẳng search được link còn sống. tks vvery much.

um,mình để up file host khác,nhớ hôm kia còn dow được giờ die hết rồi. Có j mình gủi qua inbox cho

T

thaitranck

bác nào có link phần mềm emx5.0, cho e xin với. e tim mà ko có .Cảm ơn các bác nhiều

Chào các bạn!
hiêm mình dung EMX để hỗ chợ vẽ khuôn nhựa trên phần mềm PRO 5.0. nhưng khi mình vẽ thi các chi tiết như chốt đẩy (PIN) tâm lòng khuôn, khi vẽ để chế độ lắp giám (asm) thìi chúng xuyên qua nhau, nhưng khi mở tung chi tiết(các tấm) thi chung ko bị cắt để tạo ra lỗ để chôt đi qua, hay chưa nhân khuôn
Ví dụ khi mình tao chốt đẩy thi tấm khuôn dưới(tấm bắt lòng khuôn dưới vào) ko có lỗ chốt đi qua, và nhân khuôn dưới cung ko có lỗ chốt đi qua
Mình thử mãi ma ko biết nguyên nhân mình lam sai ở đâu.
Các bạn biết thì mách cho mình mới.
Xin cảm ơn các bạn!

bạn muốn tạo được chốt đẩy trong emx thì bạn cần tạo điểm xác định vị trí đặt chốt . bạn mở chi tiết ra và tạo 1 loạt các điểm sau đó lựa chọn điểm đó . còn muốn cắt chốt thì bạn cần tạo mặt trim suface chúc bạn thành công

V

vanhao_bg

bạn ơi sao minh download về khi giải nén thì bị lỗi,không giải nén dc,lỗi part 3,bạn share lại được không?