SLW Premium 07 ko có Cosmos Motion. Tại sao?

duc2508

Author
Câu hỏi của em chỉ có vậy, mong mọi người chỉ giúp. Em thực sự rất cần!

Last edited by a moderator:

nguyenthai_ind

<b>Mesian Friendly Club</b>
Thực ra trong trường hợp này bác có hai vấn đề cần lưu ý.

Các trường hợp em đưa ra dưới đây bác có thể tham khảo, loại trừ trường hợp Setup SW bị lỗi em không tính.
Em chỉ đưa ra cho bác hai trường hợp.

Trường hợp 1: Bác không tìm được thanh công cụ Cosmos motion ở đâu thì bác làm theo hình dưới.

Trường hợp thứ 2: Bác chưa cài thêm phần Cosmos motion ở SW 2007. Bác chỉ cần làm theo hình sau, sẽ Ok.

[LEFT]Em mới học hỏi SW bác nào có cách naò hay, hay em trả lời chưa chính xác, mong được chỉ giáo. Tks.

Thấy bài em "phót" có ích hãy cho em cái Tks nhé. Cám ơn đã xem bài
[/LEFT]

........

duc2508

Author
cám ơn bạn nhé! thực sự là đã tham gia diễn đàn thì ko nên ích kỷ nhỉ, phải thật nhiệt tình, mình cũng sẽ cố gắng như vậy.

nguyenthai_ind

<b>Mesian Friendly Club</b>
cám ơn bạn nhé! thực sự là đã tham gia diễn đàn thì ko nên ích kỷ nhỉ, phải thật nhiệt tình, mình cũng sẽ cố gắng như vậy.

Cố gắng cống hiến nhiều cho kỹ thuật nước nhà phát triển mà.... (Nói thì dữ thiệt...)

Ðề: SLW Premium 07 ko có Cosmos Motion. Tại sao?

tiên đây cho mình hỏi ban nguyenthai_ind là bạn có cái lisence khi cài cosmos không xin cho mình với, mình đang cần đến nó để sử dụng phần ứng dụng floworks. Nếu được bạn có thể gửi cho mình xin qua gmail nhé doankhachiep@gmail.com. Chân thành cảm ơn bạn.

Last edited:

có bác nào biết cách sử dụng cosmos motion k hướng dẫn cho e đc k?
thanhs các bác nhiều

N

nguyenkienchung

các bác hướng dẫn sử dụng cosmos motion cho bọn em mở mắt với! cài được rồi nhưng chẳng biết dùng gì cả