thiết kế sản phẩm

Author
em thấy thích 1 máy trên youtube giờ muốn vẽ nó trên solid mà không biết các bước để hoàn thành nó thì làm như nào ạ. mong các đại huynh có kinh nghiệm giúp đỡ. thanks a lot.:77:

Ðề: thiết kế sản phẩm

Bạn này có vẻ lan man quá, lúc thì Solidworks lúc thì Creo.... sao bạn không tập trung vào 1 phần mềm đi. Bạn nghĩ học phần mềm có thể trong ngày 1 ngày 2 chắc... Bạn cứ học và vẽ, khúc mắc chỗ nào , mọi người sẽ giải đáp. Thiết nghĩ, bạn cứ hỏi như kiểu này, chắc chẳng ai muốn trả lời đâu.
Rgs

Author
Ðề: thiết kế sản phẩm

Bạn này có vẻ lan man quá, lúc thì Solidworks lúc thì Creo.... sao bạn không tập trung vào 1 phần mềm đi. Bạn nghĩ học phần mềm có thể trong ngày 1 ngày 2 chắc... Bạn cứ học và vẽ, khúc mắc chỗ nào , mọi người sẽ giải đáp. Thiết nghĩ, bạn cứ hỏi như kiểu này, chắc chẳng ai muốn trả lời đâu.
solidworks thì em dùng nhiều hơn. còn cre.o em mới tiếp xúc nhưng thầy bảo vẽ mấy file cre.o để gia công surface nên em mới tham khảo trên diễn đàn thôi anh . em biết không nên lan man nhiều phần mềm.với lại em thấy trong diễn đàn mọi vấn đề đều có cách giải quyết. mong anh thông cảm.:57:
Rgs