Tiện trong Pro E

Author
Nhà MES có ai có tài liệu về lập trình tiện trong ProE cho mình xin với. Xin cám ơn.

cái này chắc là hiếm lắm bạn

Cách đây vài tháng có 2 chủ đề như thế này đã đưa ra , nhưng các bác trưởng làng proe cho là Tiện trong proe phức tạp hơn trong Mastercam lên không được đề cập!!!Nhưng theo mình nghĩ làm ở đâu mà dùng proe rồi,lại cài thêm Mastercam nữa hơi phức tạp!Mong bác nào có chút tài liệu về phần này free cho mọi người với!!!

Các bác thấy sao chứ mình thấy tiện trong pro vừa nhanh lại vừa đơn giản, tuy phần phay hơi rắt rối phần tham số nhưng nếu bạn quen thì việc điều khiển đường chạy dao cũng dễ dàng thôi, cái quan trong thì mình sài thằng nào quen thôi còn công ty mình chuyên gia công tiên phay trên proe cả.

Tài liệu thì mình không có, viết lại thì không có thời gian... thôi thì bác nào có nhu cầu liên lạc offline với mình... tiện thì cũng đơn giản thôi, 1 buổi cafe làm việc offline chừng 4 tiếng là các bác nắm được! Số phone 0912 952 924. (qua tuần hãy gọi, máy và sim đang trong tình trạng bảo trì)

S

sd525

Ðề: Tiện trong ProE.

bạn à! trong PRO tiện thư viện dao nó đâu có đâu mà. Mình thấy không ai làm vậy đâu

L

Le Trung Thuc

Ðề: Tiện trong ProE.

Tôi có sách tiện bằng Pro/E đấy, nói gần như đủ ngón nghề trong tiện luôn, soạn năm 2007. Giá bán là 150.000 đ. Còn giá học là 800.000 đ. Trong cuốn sách còn nói về Expert Machinist và cách tạo Post Processor.

Ðề: Tiện trong Pro E

em có đọc qua cuốn này,rất hay,nhờ nó mà em có thể chỉnh được g-post theo ý của em khi xuất file NC
thầy cho em hỏi chút về giá học thiết kế khuôn phần nâng cao,có cả EMX (em đang đi làm chủ yếu là tự học nên không dược chuyên nghiệp cho lăm)

L

Le Trung Thuc

Giá học cả khóa khuôn gồm các kỹ thuật tách khuôn trong Pro/E và thiết kế khuôn nâng cao với EMX 4.1 là 1600.000 đ. Nếu em chỉ học phần EMX 4.1 thì là 800.000 đ. Nếu mua sách về học là 200.000 đ. Thân mến chào em.

Q

quangminhtcn

Tôi có sách tiện bằng Pro/E đấy, nói gần như đủ ngón nghề trong tiện luôn, soạn năm 2007. Giá bán là 150.000 đ. Còn giá học là 800.000 đ. Trong cuốn sách còn nói về Expert Machinist và cách tạo Post Processor.
Chào Thầy !
Em ở tỉnh làm sao có thể mua sách này được thầy ? Có thể gửi qua bưu điện hay bằng cách nào đó được không thầy ?

L

Le Trung Thuc

Tất nhiên là có thể gửi qua bưu điện được. Nhiều người ở các tỉnh mua sách của thầy đều phải làm thế. Em gửi tiền vào tài khoản cho thầy hoặc theo điạ chỉ bưu điện. Thầy sẽ gửi sách cho em sau khi đã nhận được tiền.
Tài khoản của thầy đây: 1940201043628, ngân hàng Nông nghiệp và phát triển nông thôn Việt nam, chi nhánh KCN Hiệp phước, TP. HCM, hoặc gửi theo địa chỉ sau:
Lê Trung Thực
601/14 lô A đườg Cách Mạng Tháng Tám, P15, Q10, TP. HCM

Last edited by a moderator:

em gửi thầy LÊ TRUNG THỰC, em ở ngoài bắc hiện tại em đang nghiên cứu về artcam thầy có tài liệu về phần này thì bán cho em, giá của tài liệu này là bao nhiêu? chân thành cảm ơn thầy

K

KNV

Em chào thầy. Em đang nghiên cứu về Proe, em muốn mua tất cả các loại sách về Proe của thầy từ phần thiết kế đến tạo khuôn, lập trình phay,tiện thì khoảng bao nhiêu tiền ạ. Thầy cho em biết để em gửi tiền qua đường bưu điện mua được không ạ.

L

Le Trung Thuc

Về ArtCAM thầy có 6 cuốn: 2 cuốn thiết kế, 2 cuốn chế tạo và 2 cuốn thiết kế nữ trang. Mỗi cuốn 200.000 đ. Tất cả là 1.200.000 đ. Nếu mua hết thầy sẽ khuyến mãi 200.000 đ, còn lại 1.000.000 đ. Thân mến chào em.

L

Le Trung Thuc

Về Pro/E, hiện tại thầy có 11 cuốn: 4 cuốn thiết kế, 2 cuốn chế tạo, 2 cuốn thiết kế khuôn, 1 cuốn Sheetmetal và 2 cuốn Mechanism. Giá tất cả là 2.100.000 đ. Mua hết, thầy khuyến mãi cho 100.000 đ, còn 2.000.000 đ.

N

nvquan

cho em hỏi, thầy có thể ghi rõ giá của sách pro tưng cuốn ko? nếu em muốn mua sách thì giá vận chuyển là bao nhiêu một cuốn? em ở Thủ Đức! Cho em hỏi thêm thây có thể đua muc luc của sach lên được ko? như vây thì bọn em mơi biết để mua cho cho phu hợp.Em xin cam ơn!

L

Le Trung Thuc

Giá mỗi cuốn sách thày viết, trung bình là 200.000 đ.
Nội dung cuốn cách theo chương trình học niêm yết trên WWW.cadcamedu.com. Em hãy xem trên đó. Thân mến chào em.

L

Le Trung Thuc

Thầy chưa có sách về phay 4-5 trục. Nếu có nhiều người cần thì thầy sẽ soạn. THân mến chào em.

Thầy chưa có sách về phay 4-5 trục. Nếu có nhiều người cần thì thầy sẽ soạn. THân mến chào em.
Dạ em cám ơn thầy ! tại hiện nay em thấy rất nhiều người quan tâm đến phay 4-5 trục đó thầy ! thầy soạn nhanh nhanh nha thầy vì em cũng rất cần tài liệu này nữa ! cám ơn thầy , chúc thầy dồi dào sức khỏe !