Trang web chứa video học ProE

cám ơn bạn Hoang_Khuong rất nhiều,đây là 1 trang web hướng dẫn học proe rất tuyệt vời!mà ngoài proe ra còn nhiều thứ nữa.Chúc bạn làm việc thành công và có nhiều đóng góp cho diễn đàn

Author
Còn một trang nữa nè, nhưng một số cái phải tốn tiền
www.frotime.com

Đang kiếm tài trợ để load toàn bộ đây.Khi nào có thông tin gì mới sẽ báo các bạn sau

bác thật là vĩ đại !!!em luyện xong sẽ đi tìm bác hoang_khuong để bái sư!!!!

Cảm ơn bằng cách bấm vào nút thanks ấy.

S

slab

Sao mấy file video trên đó tui down về không hết. Nó báo là 32Mb mà down chỉ được 14 Mb à. Xem người ta vẽ thấy hay hơn mình nhiều. Hoàng Khương kiếm toàn hàng độc không!!!

Sao mấy file video trên đó tui down về không hết. Nó báo là 32Mb mà down chỉ được 14 Mb à. Xem người ta vẽ thấy hay hơn mình nhiều. Hoàng Khương kiếm toàn hàng độc không!!!
Mình là sao mà so sánh trình độ với người vẽ quảng cáo Pro/E để bán sản phẩm đây.

hay thiệt. Cái máy tính đó cũng mạnh thiệt. nhìn mà thấy ghiền.

nhưng mà cái đó có dạy mình vẽ đâu chỉ xem sướng mắt thôi!!! nhưng dù sao cũng mở rộng tầm mắt rồi!!!

Author
Coi cái case nó thiết kế đúng là "ngầu" thiệt nhưng cái chính nó muốn nói đến là chức năng search trong ProE thôi.

Về chức năng Search , mình thấy nó rất hữu ích vì khi thực hiện 1 project lớn thường có rất nhiều người tham gia vì vậy không phải ai cũng nắm tường tận được các thiết kế của những người khác trong nhóm.Tiếc là mình toàn làm nhỏ lẻ nên chưa dùng thằng này bao giờ.Hic hic

D

dangthanh_spk

Chức năng "Find" mình cũng đã từng làm rùi, trong chuyện chỉnh sửa Files Import. Đúng là nhanh hơn mình tìm. hehe

Author
anh HOÀNG KHƯƠNG giúp em với, em dowload NX5 của anh gửi lên nhưng không có file MATITUDE nên em không cài được NX anh có thể cho em xin file này được không . Vì điều kiện ở thái nguyên chưa có đĩa này ,em rất mong được sự giúp đỡ của anh ,càng nhanh càng tốt anh nhé vì mấy hôm nay em mất rất nhiều thời gian với nó .Em cám ơn anh nhiều.
Đã gửi vào hộp thư của bạn rồi đó

H

hungcatia2010

trang web các anh giới thiệu cho đệ thật bổ ích. Cảm ơn các anh nhiều lắm!

Last edited by a moderator:
H

hungcatia2010

trang web các anh giới thiệu cho đệ thật bổ ích. Cảm ơn các anh nhiều lắm!

Last edited by a moderator:
K

kspham_cn

còn trang này khá tổng hợp cả về proe ,catia và nhiều phần mền khác nữa, dạy trực tuyến luôn nữa nè anh em ơi.
http://kxcad.net/