Vẽ lốp ô tô

ducdung

Author
Em rất mê khi ngắm những chiếc xe ô tô bởi vì chúng là những sản phẩm cơ khí mang đầy tính nghệ thuật. Em vẽ Solid được hơn 1 năm rồi rất muốn vẽ được chiếc lốp xe ôtô nhưng nghĩ mãi mà vẫn chưa nghĩ ra phương án để vẽ chúng. Khó nhất là các rãnh ở trên lốp. Mong tất cả các bác chỉ dùm cho em với.:77:

S

sam

Ðề: Vẽ lốp ô tô

Bác cho em 1 cái hình ( nhìn rõ ) em sẽ vẽ tặng bác 1 cái ( chắc là ko đẹp ... nhưng nhìn đc ) ... em đang ... out of work nên ko biết làm gì ???( kể khổ tí ...:43::43::43: )

N

NDA

Bác cho em 1 cái hình ( nhìn rõ ) em sẽ vẽ tặng bác 1 cái ( chắc là ko đẹp ... nhưng nhìn đc ) ... em đang ... out of work nên ko biết làm gì ???( kể khổ tí ...:43::43::43: )
Hình thì nhiều lắm, bạn lên search "car wallpaper" là được vô vàn siêu xe ,chọn cái nào HD phóng to nhìn lốp xe cho rõ, cả bộ vành đúc cũng rất "bắt mắt ".hì hì còn mình muốn có cái bản vẽ để nghiên cứu vẽ cho ngon lành.
PS :Đến bây giờ mình vẫn chưa tìm được phương án nào vẽ cho hợp lí

L

lequan.ck3

bác sam cao thủ thế.bác vào google search sau đó vẽ cho anh em một cái để chiem ngưỡng đi.

ducdung

Author

vấn đề là ở chỗ em không có hình. Mà hình thì ngày nào bác chẳng nhìn thấy ở trên đường. Nếu được bác chỉ cần vẽ sao cho hơi giống là được, như vậy cũng là tốt lắm rùi.:77:

ducdung

Author

Thanks bác nhé. Có gì em lại nhờ bác sau vậy
:45:

Em mới học solidworks được hơn một tháng. Đây là sản phẩm của em, nhìn chỉ hơi giống thôi. Mong các bác chỉ dạy thêm ^^ ( so với cái lốp của chú DCL vẽ thấy xấu hổ quá :"> )

Last edited: