AutoForm

Author
Em đang cầm cái đĩa Autoform 3.26 xếp giao. Yêu cầu là có cái máy server và một cái client. không có file licence.dat gì đó, nhưng hình như cái đĩa đó có bản quyền.
Nhiệm vụ là cài đặt nó. thế thôi, nhưng phải theo tiêu chuẩn của nhà cung cấp tức là có bản quyền đàng hoàng... và hợp pháp. bác nào biết nó là cái gì và cài đặt ntn chỉ cho em với.
Nhớ là không crack. làm theo đúng hướng dẫn của bác sĩ.em có cái file hướng dẫn đây.nhưng hình như không tải đựoc, vì nó hơn 19.5kb

Mình chỉ biết nó là phần mềm tính toán về dập thôi, vấn đề cài đặt thì mình không biết.

N

nguyenthuanan

Anh em nào có tài liệu nói về Autoform, có thể share len cho gia đình sử dụng chung không.
Minh đang làm luận văn về khuôn dập bằng phẩnn mềm này ma không có tài liệu gì hết

N

nguyenthuanan

Nhiều người cài rồi không sao cả, nhưng mình cài lại có vấn đề. Khi cài Autoform tới bước chọn Personal installation (trong bước 2 như anh Phong đã viết) thì nó báo như hinh trên. Khi click Ok thì tự động nó thoát ra. Nếu Bác nào có thới gian trả lời cho em thì em vô cùng cám ơn.
Em dang lam luận van ve khuôn dâp nên sử dụng phần mềm này, mà không dê ăn !!!!!
[/IMG]

Last edited by a moderator:
N

nguyenthuanan

Không biết làm sao đây
[/IMG]

N

nguyenthuanan

Trong quá trình thiết kế khuôn dập có rất nhiều yếu tố để quyết định chất lượng sản phẩm. Trong đó có yếu tố "đàn hồi ngược", vậy thì cho em hỏi có Bác nào có tài liều nói về yếu tố này không, hay là kinh nghiệm gì chia sẽ với mội người được không.
Mình cũng thấy hiện tượng đàn hồi ngược nó rất hay, sao chúng ta không tạo một chuyên đề nói về nó!!!!!!!!

N

nguyenthuanan

Tôi đang làm luận văn về thằng này. Nó hay thật đấy, có cả mô phỏng hydroforming nửa, mà nó khó quá, lại không có tài liệu nửa.

Ðề: AutoForm

có bác nào dow được không up lai trang khac đi link die cả rồi
hoặc gửi cho mình anhso1987@gmail.com

có bác nào giúp em với

xin sự giúp đỡ của anh KHẢI
rất mong anh up lại cho em xin với em đang cần không hiểu tại sao mấy link trên em dow về máy giải nén ra toàn có virut em diệt hơn 100 con diệt song thì lại thành thiếu file
rất mong được sự giúp đỡ của anh

Last edited:
A

anhtuanck97

hi CTM3K49 cty bạn mua bản quyền mà không biết cài hỉ?
bạn để thông tin cty bạn mình sẽ giới thiệu thầy minh liên lạc cho

Mình cũng đang tìm hiểu về AutoForm, sau một thời gian cài đi cài lại cả phần mềm lẫn HDH mình rút ra những kinh nghiệm về phần cài đặt phần mềm này như sau, các bạn chú ý nhé, làm theo là cài OK và chạy tốt thôi, để khỏi phải mất thời gian, và trên mạng hình như cũng ít người quan tâm nên chả có hướng dẫn nào là cài được cả (đối với máy của mình).Các bạn nên chú ý như sau:
1) Nên cài bản AutoForm 3.2 của anh KHAI1980 ở trên là chạy OK nhất, các version khác mình thấy rắc rối, khó cài. Bạn nào cài được thì viết cái hướng dẫn cho mọi người với.
2) Nên cài trên WinXP Professional, mình đã thử cài trên Win7 mà chẳng chạy được...
3) Ổ đĩa cài đặt ở định dạng NTFS, cái này là bắt buộc của phần mềm, xem thêm phần Help.
4) Đây là hướng dẫn phần cài đặt bằng hình ảnh mà mình đã cài, các bạn làm theo từ ảnh 1 đến 39: http://www.mediafire.com/?3ootzcswcinj9cv
Giờ thì khỏi phải mất thời gian vào việc cài đặt này....:42:

B

bonnat

link die roi bro oi, up lai di nao

troi oi, giai nen ra co den may tram con virut:43:

Mình không hiểu các bạn down như thế nào ấy nhỉ.

Đây là kết quả mình mới tải lúc 17h23' ngày 15/12/2010. Mình đảm bảo link còn "sống" nhé.

Nếu bạn nào không tải được lúc này thì thử lại lúc khác xem sao.

Hiện nay đã có link auto Form 4.R2 bên hao007. Ai cần qua bên đó tìm.Không dc thì PM cho mình mình gửi cho.Hy vọng sẽ có nhiều người cùng tìm hiểu thằng này