bác nào có tai liệu hướng dẫn dung maxtercam x ko chi em cái

• Thread starter phuongxa
  • Ngày mở chủ đề
P

phuongxa

Author
em đang hoc mcam x nhưng ko có tài liệu sử dụng bác nào co giúp em với . em cảm ơn nhiều

Nếu được bạn mua hẳn một cuốn sách về MasterCam về đọc và thực hành lun. Mình cũng giống bạn, chưa học mastercam bao giờ nhưng mua cuốn sách về mình học chỉ trong vòng 4 ngày là xong phần Mill va Wire (đó là mình còn lười học đó), cũng đã tham khảo link trên nhưng tớ vẫn thấy mua sách hay hơn. Lấy đó làm tài liệu sưu tầm.

C

CNC Vietnam

Author
Mấy bác ui
Ngoài file này ra còn cái nào khác nữa kg vậy , cái dành cho người mới nhập môn hay là phần nân cao dành cho máy tiện đấy , nói chung là phần khác vì loay hoay load về em chỉ load được mỗi bản này thui hè , nếu có cái khác nữa vui lòng pót lên thêm đi nhoa .......... Em cảm ơn nhiều lém lém

katebao viết:
Nếu được bạn mua hẳn một cuốn sách về MasterCam về đọc và thực hành lun. Mình cũng giống bạn, chưa học mastercam bao giờ nhưng mua cuốn sách về mình học chỉ trong vòng 4 ngày là xong phần Mill va Wire (đó là mình còn lười học đó), cũng đã tham khảo link trên nhưng tớ vẫn thấy mua sách hay hơn. Lấy đó làm tài liệu sưu tầm.
Sao bác không nói tên sách luôn nhỉ? Của tác giả nào thế? Thanks

T

thuanphamvanpro

Author
Crack mastercam X2

Có bác nào có crack của mastercam x2 không cho mình xin với. Cài ra không sài được tức quá

mấy bác lên khu BKHN ở mấy nhà sách chỗ đường Tạ Quang Bửu hôm em vào đó thấy họ bán nhiều sách Mastercam lắm quyển đó rất dày có khi giá tới hơn 60k thì phải

V

vannam

Author
muốn học mestercam thì tốt nhất là thuê cao nhân dạy thôi chứ đọc mấy cuốn sách bán người ta nói chán lắm. Như mình đọc quyển của thầy huy trong thành phố hồ chí minh không hay