Bộ tài liệu Video về Catia

• Thread starter hoduylinhconan
  • Ngày mở chủ đề
Status
Not open for further replies.
H

hoduylinhconan

Author
Với 5 bộ Video này, sẽ giúp cho các bạn học catia thêm hiệu quả nhé
1.CATIA V5 Video tutorial. Creating Parts

2.CATIA V5 Video tutorial. Products And Assembly

3.CATIA V5 Video tutorial. Drafting Course

4.CATIA V5 Video tutorial. Realistic Rendering & Structure Analysis
5.CATIA V5 Video tutorial. DESIGN & CNC TOOLPATH

Các bạn có thể tham khảo tại: http://www.*************.com/forum/viewtopic.php?f=9&t=38 hoặc email đến cho mình, mình sẽ gửi file download cho các bạn.

Last edited by a moderator:
K

kimotock

Author
Ðề: Bộ tài liệu Video về Catia

anh ơi
em học solid bây giơ chuyển sang học catia thì có khó không
theo anh thì đi làm người ta có yêu cầu mình phải biết catia không

neverlose

<b>we only here today</b>

spam vừa thôi bác, người ta gởi cho bác là link down thì vài kb là đúng rồi chứ hỏi cái gì nữa!!!

học phần mềm mà hiểu kĩ thì đâu phải dễ, nếu kết pm nào thì học 1 cái thôi , đỡ tốn thời gian. Chỉ mấy công ty nước ngoài mới yêu cầu bạn dùng một pm cố định , vì vấn đề bản quyền . Tuy nhiên bạn có thể mang laptop vô mà xài ,trừ khi cty không cho mang.

Các công ty VN thì bạn thích xài gì thì xài!

Hiro

PHAN CHÂU TUẤN

Bạn hoduylinhconan gửi cho mình với , mình đang tìm hiểu học hỏi về phần mềm này
Gửi qua mail mình với nhé
Cảm ơn bạn nhiều lắm !

H

hoduylinhconan

Author

Đã gửi link và file cho các bạn cần, các bạn dùng các phần mềm hỗ trợ download torrent để download về

Hiro

PHAN CHÂU TUẤN
N

nguyenh

Author

Link bạn Linh gửi là file torrent , bạn nhẫn nại load về phá cho đã luôn , mau lên cơ lắm đấy !!!
tuthuan cho mình hỏi , torent do wn tốc độ thế nào ? mấy hôm trước có tải trên hotfile khoảng 100kb cũng nhanh nhưng mà chờ tải từng file thì lâu quá , còn phải chờ 30p để contunue nữa chứ , ẹc

H

hoduylinhconan

Author

tuthuan cho mình hỏi , torent do wn tốc độ thế nào ? mấy hôm trước có tải trên hotfile khoảng 100kb cũng nhanh nhưng mà chờ tải từng file thì lâu quá , còn phải chờ 30p để contunue nữa chứ , ẹc
Chỉ cần bạn để máy từ tối tới sáng là xóng à, ko cần phải đợi đâu hihi. Chúc các bạn mau nắm được phần mềm CATIA nhé.

H

hoduylinhconan

Author

Đã gửi mail cho các bạn nhé!! chúc các bạn thành công nhé

M

mrdienk42cdl2

Author

bác cho em xin 1 xuất nhé . mail của em là : nguyentrongchienccm1@gmail.com
thanks bác rất nhiều
Nguyễn Trọng Chiến Ở cùng Trương Văn Cường đó pahir ko?bác nhận ra em ko?nếu nhận ra sang chỗ e,e share cho bộ video mà a Hoangkhuong gửi cho gần 5gb,nhưng e chưa chạy dc bộ video đó,lúc nào freetime thì a e mình trao đổi.

F

famgiangbk

Author

hì,may quá,em đang bắt đầu tìm hiểu về CATIA.anh mail cho em xin link download nhé. Mail của em là famgianghd@yahoo.com. Cảm ơn anh rất nhiều.

Bác nào có lonk rồi thì gửi cho em với các bác ơi! mail: asahivlh@gmail.com

Thanks rất nhiều!

H

huytubby

Author

Các bác cho em hỏi , sao pass để nối file em kiếm hoài hông thấy .
pass để nối file catia training đó ạ !

M

minhtambk02

Author

đúng là thứ mình đang tìm, bạn gửi cho mình wa mail 5 đĩa đó nha: minhtambk02@yahoo.com.vn
mình cũng đang tìm học catia
mà chưa có thời gian để đi học
nên đang tìm tài liệu để coi trước
mà không biết học ở Neptech với Redsun thì trung tâm nào chất lượng hơn ai biết chỉ mình với !! vì học phí 2 bên khá chênh lệch nhau : 2.8tr ở Neptech với 4tr ở Redsun bao gồm 2 khóa cơ bản và nâng cao luôn.

Status
Not open for further replies.