Cách tính giá thành khuôn kim loại

• Thread starter fuokvo
  • Ngày mở chủ đề
F

fuokvo

Author
như tit , e đang tìm cách tính giá thành khuôn kim loại mà google cả buổi không ra , ae nào biết thì chỉ giúp :D
thank for all

Ðề: Cách tính giá thành khuôn kim loại

Tính giá thành khuôn không phải là bạn cứ lấy Kg nhân với đơn giá (tất nhiên là mỗi khuôn thì khác nhau). Đó là tổng hợp của nhiều chi phí khác nhau để hoàn thành. Hiện mình đang có sẵn một file excel. Bạn cho mình email mình gửi cho mà tham khảo.

F

fuokvo

Author

Tính giá thành khuôn không phải là bạn cứ lấy Kg nhân với đơn giá (tất nhiên là mỗi khuôn thì khác nhau). Đó là tổng hợp của nhiều chi phí khác nhau để hoàn thành. Hiện mình đang có sẵn một file excel. Bạn cho mình email mình gửi cho mà tham khảo.
cảm ơn a nhiều
mail : fuokvo@gmail.com

Tiện thể thì e đang làm đồ án công nghệ chế tạo máy , nếu a có tài liệu gì thì cho e xin luôn :D

K

ken_hansumu

Author

Mình cũng đang quan tâm đến kiến thức này. Bạn chia sẽ cho mình file excel đó với nhé. Cảm ơn bạn.
email: lethanhdesign@gmail.com

V

voitran

Author

Em cũng đang quan tâm tới khuôn và chế tạo khuôn. Anh cho em xin file với ạ!
Mail: quanvoi@gmail.com

V

Vũ Long

Author

bạn cho mình xin với đa tạ bạn : ducchitiet@gmail.com

D

dangviethp

Author

E cũng đang tìm hiểu về khuôn ! a gửi cho e xin 1 bản với ạ ! dangviethp93@gmail.com
E xin cảm ơn ạ !

T

thanh1

Author

anh gửi cho em xin file với ạ.email:vanthanh110590@gmail.com.Cảm ơn anh nhiều

D

DK.Returned

Author

Mình đang làm về thiết kế khuôn mẫu, cũng có nhu cầu tìm hiểu về giá thành khuôn. Nếu được cho mình xin file về email : dk.returned@gmail.com. Cám ơn vì đã chia sẻ.