cài Delcam PoweMill 2012 (64bit)

• Thread starter hien.ST
  • Ngày mở chủ đề
H

hien.ST

Author
Cho xin hỏi các cao thủ chuyên cài đặt DelCam PowerMill 2012 (64 bit)
Mình cài Delcam 2012(32bit)
Windows7(32bit)
thì không có vấn đề gì, lập file và xuất chương trình thì vẫn tốt.
Nhưng khi cài đặt vào bản Window 7 (64 bit) thì phần mềm vẫn chay, tuy nhiên một số lệnh thì phần mềm không tính toán được như ở 32-bit. Rất mong được trợ giúp! Xin cảm ơn!

Ðề: cài Delcam PoweMill 2012 (64bit)

Chụp hình cái dòng lúc báo lỗi lên mình xem thử đi bạn ^^ :) .

H

hien.ST

Author

Mình nói là cài DelCam trên Windows 7(64bit) vẫn chạy thường, chỉ có vấn đề là lập file chương cac lệnh phay thì nói tính không ra viec là như thế.

M

manhhuong90

Author

cả nhà cho em hỏi em cái powemill trên win 8 khi làm theo hướng phần chọn tạo usb ảo cho phần mềm nhưng máy của em không có là sao xin cả nhà cho em biết

Sau 1 thời gian cài thử và làm việc , mình thấy Pmill 2012 không ổn định ! cách cài lại rất cực khổ ^^ !

Hay bị như vầy :
Mình nói là cài DelCam trên Windows 7(64bit) vẫn chạy thường, chỉ có vấn đề là lập file chương cac lệnh phay thì nói tính không ra viec là như thế.

H

hien.ST

Author

Cuối cùng rồi mình củng cài được nói rồi mà trên win 8.1 (64 bit) mới sướng chứ chạy DelCam 2012 đúng là ko biết diễn đạt thế nào cho đúng, chỉ biết nói là (Trên cả tuyệt vời)

Cuối cùng rồi mình củng cài được nói rồi mà trên win 8.1 (64 bit) mới sướng chứ chạy DelCam 2012 đúng là ko biết diễn đạt thế nào cho đúng, chỉ biết nói là (Trên cả tuyệt vời)
Mình cài bản 2012 nầy trên 8.1 64bit, suốt mấy ngày mà vẫn không được.
Bạn Hiền có thể hướng dẫn cụ thể giùm mọi người được không vậy..thanks

H

hien.ST

Author

Bạn ở đâu vậy ? nếu ở gần chủ nhật rảnh thì mình mới giúp, còn xa quá thì mình chiệu, có vài chổ rắc rối khó diễn đạt.