Cần sổ tay tra thép thế giới của thầy Trần Văn Địch

• Thread starter kanteung
  • Ngày mở chủ đề
K

kanteung

Author
"Sổ tay tra thép thế giới" của thầy Trần Văn Địch, 1944 trang. Mình đang cần cuốn sách này để nghiên cứu, tìm mua ở một số nhà sách chưa thấy, bạn nào có sách hoặc địa chỉ bán để mình mua. Cám ơn rất nhiều. messenger and mail hungtkm01@yahoo.com 24/24

Last edited by a moderator:
Ðề: Cần sổ tay tra thép thế giới của thầy Trần Văn Địch

nếu trong Tp.HCM thì bạn có thể ra Nguyễn Thị Minh Khai hoặc đường Lý Thánh Tôn ( ko nhớ phải ko nữa) sát bên nhà máy thuốc lá Sài Gòn,toàn là sách cũ rất nhiều,những sách này có đủ hết,nhữ̀ng quyển từ năm 78 mà còn huống chi mấy quyển này.Có gì bạn tìm thử hen.

Hiro

PHAN CHÂU TUẤN

Nếu bạn ở TPHCM tôi chỉ bạn một chỗ mà đảm bảo 100% là có quyển sách ấy .
Thư viện quốc gia nằm trên đường Lý Tự Trọng Q1 khi đi nhớ mang theo CMNDthẻ SV ( nếu là SV )
Tập hợp rất nhiều sách đã phát hành từ thời xa xưa , xưa ơi là xưa đến nay đủ tất cả các lĩnh vực .

Còn nếu xa quá thì bạn có thể tham khảo sách này :
Sổ tay tra cứu mác thép trên thế giới, TC công dụng&thành phần hóa học cho mác thép

Tác giả: John E.Bringas
Loại: pdf (English)
Số trang: 663
Kích thước: 4.0 M

Download

Last edited:

bác nào có sổ tay mác thép thế giới bangừ tiếng Việt ko.chứ toàn tiếng Anh thế này thì em mù tịt

T

thaidx

Author

Mình có quyển này nhưng mà file mềm. Làm thế nào bây giờ.

D

ddtuanatt

Author

Mình mua cuốn này ở thư viện đại học Bách khoa, giá 260000 Đồng. bạn có thể đến đó mua hoặc đến nhà xuất bản khoa học kỹ thuật trên đường Trần Hưng Đạo

Quyển này thì cần gì mua nhỉ, đi làm thì công ty nào chả có, mượn về mà tra. Còn nếu bạn là sinh viên, muốn tìm hay tra vật liệu nào thì search trên mạng, đầy ra đó, không thì vào forum question. Tra có mấy loại mà mua 1 cuốn thì hơi phí.

U

uh.metoo

Author

Anh em cho mình hỏi HB của thép 15X là bao nhiêu?