Cao thủ NX

• Thread starter rongtudo
  • Ngày mở chủ đề
R

rongtudo

Author
Dường như các đàn anh đi trước lo cơm áo gạo tiền và thú vui tao nhã nên đã để quên phần mềm NX này rồi.đã lâu k thấy ai thảo luận về NX nữa, bọn đàn em tụi em biết học ai bây giờ, anh nào đã thiết kế NX lâu năm nếu ở HCM hay Đồng Nai nhận em làm đệ hay đào tạo thì cho em biết với,

Ðề: Cao thủ NX

Dường như các đàn anh đi trước lo cơm áo gạo tiền và thú vui tao nhã nên đã để quên phần mềm NX này rồi.đã lâu k thấy ai thảo luận về NX nữa, bọn đàn em tụi em biết học ai bây giờ, anh nào đã thiết kế NX lâu năm nếu ở HCM hay Đồng Nai nhận em làm đệ hay đào tạo thì cho em biết với,
Quan trọng là bạn muốn học gì. Bọn mình đi làm sử dụng chỉ mỗi module NX CAD nên chả mấy khi thắc mắc :)

N

nguyennhotu

Author

Bạn gọi cho mình số 01649606632 để tư vấn

Theo mình để học NX hay bất cứ phần mềm nào đó thì phải đề cao tinh thần tự học tự tìm tòi đã. Sau đó trong quá trình học tập hay làm việc gặp những vấn đề gì khúc mắc mà không giải quyết được thì chia sẽ lên diễn đàn. Chắc chắn sẽ có nhiều người sẵn sàng giải đáp. Chứ không có ai có thể hướng dẫn bạn từng bước từng bước một cả ngay cả một Cao Thủ NX