Catia đơn giản đến nâng cao

• Thread starter pcngocquy
  • Ngày mở chủ đề
Anh Hải nhiều tài liệu độc quá !
thank anh cái he he

T

tuanhqt

Author
pcngocquy viết:
mình đang có hướng dẫn sử dụng Catia toàn tập từ những lệnh cơ bản nhất cho đến lắp láp và những nghiên cứu mở rộng của Trường Đại học Sư phạm kĩ thuật tp.hcm. Nếu mọi người cần, mình sẽ upload để cùng nhau học tập và trao đổi
anh ơi em ko down dc, anh có thể send cho em dc chứ? địa chỉ mail của em: anhanh_02@yahoo.com

T

tuanhqt

Author
anh pcngocquy ơi! em dowm ko dc. anh send cho em nhé. địa chỉ mail cua em là: anhanh_02yahoo.com
cảm ơn anh!

worm

Well-Known Member
Moderator
Hôm trước lang thang trên torrent mò được 1 cái ebook về catia, chủ yếu là các bài tutorial, dung lượng 256 Mb. Ai quan tâm thì để tớ kiếm cái host up lên dã

A

anh_gioi

Author
ui, hôm nay dò được trang này, vui quá. nhưng không down được. anh có thể cho gửi choe m bản được không ạ(các tài liệu trong tour này ạ) ??
mail: ducgioi@gmail.com
cám ơn anh ạ.

W

windowsmedia151

Author
mình đang có hướng dẫn sử dụng Catia toàn tập từ những lệnh cơ bản nhất cho đến lắp láp và những nghiên cứu mở rộng của Trường Đại học Sư phạm kĩ thuật tp.hcm. Nếu mọi người cần, mình sẽ upload để cùng nhau học tập và trao đổi
Bác có thể cho Em bản đầy đủ được không?
Như vậy có lẽ hơi sơ sài 1 chút bác à,theo Em như vậy chỉ thích hợp với những người đã sử dụng nó và đã biết những cái dù chỉ là sơ khai. Không phù hợp với người mới bắt đầu tiếp xúc với nó đâu bác à.
Nếu bác có thể gửi đc cho Em bản đầy đủ thì bác gửi cho Em qua email này nhé.

phungftaatsuwngs272@yahoo.com

Dù bác gửi hay không thì Em cũng cảm ơn bác nhiều.

P

pcngocquy

Author
Kì vậy ta, nhiều bạn download không được ah? Ok, tôi sẽ send tất cả. chúc các bạn học tốt

anh em hưóng dẫn catia dùm em.có tài liệu hướng dẫn ko mấy sư huynh ơi.cho em với.anh pcngocquy cho em với.em là dân spkt anh à

C

CTM_6

Author
Ðề: Catia đơn giản đến nâng cao

Bác hai1978 ơi!Bác có thể gửi cho em Phần tài liệu đồ án ra trường của em sinh viên được không?mail của em là nguyenhungctm6@gmail.com!!!!:77:!thanks!!!1

tất cả link bạn Hai1978 đưa đều no such nghen.
mình thấy rât hay nhưng tiếc là ko down dc
mong bạn up lại trong thời gian sớm nhất cho a e có thể tìm hiểu thêm.
bạn có đề tài tốt nghiệp về catia ko up luôn lên dc ko vậy
thankssssssssss

ah link bạn pcngocquy dưa ra vẫn tốt chỉ có điều down ko ổn.chạy rất chậm và giữa chưng die
nhờ bạn pm cho mình luôn 1 bản.
có thể pm lên diễn đàn hoặc theo imail maimaimotniemtin_08_08@yahoo.com