CatiaV5R17SP2_Portable

• Thread starter Hienspk
  • Ngày mở chủ đề
H

Hienspk

Author
Kinh khủng thiệt!Dạo này phần mềm Protable nó ra nhiều wa cả nhà ạ!Tháng trước em lang thang trên mạng thấy cả thằng Catia V5r17 nữa .Kéo mãi mới về được đến ổ cứng !Nó chỉ có hơn 300MB thôi nhưng do tải bằng Torrent nên cũng chẳng dễ chút nào!Nhưng cái bản này chỉ dùng cho những ai chỉ nghiên cứu sơ sơ thôi vì nó chỉ gồm các phần cơ bản như:Sketcher,PadDesign,Assembly,Drawing,wireframe and Surface design và Generative Shape Design nữa(Mới học nhiêu đó cũng đủ chết rùi!) Nếu mọi người quan tâm thì lúc nào em up lên !
Em thấy nó khởi động khá nhanh(Tại máy em có Ram256 thôi!)

H

Hienspk

Author
Cũng hên xui thôi bác a.Em may mắn nên tải có 1 tuần là xong .Cứ để nó khởi động cùng win còn mình khỏi phải lo nghĩ đến .Có điều nên tải nhiều file một lúc để cái này ko có thì còn cái kia bác ạ.Em tính up lên Mihd.net mà sao nó chạy lâu wa.Chắc tại máy íu.Em sẽ up lên sớm cho mọi người.

A

alisilove

Author
Bác nào có phần mềm catia V5R17SP2 chia sẻ em với,em kiếm mà ko thấy đâu cả,có tài liệu hướng dẫn càng tốt.Tks trứơc

M

M_Four

Author
nghe nói trong CATIA có chức năng mô phỏng chuyển động của robot(cánh tay robot), bác nào có thông tin về món này post lên cho anh em cùng tham khảo nha. thanks

P

pcngocquy

Author
Portable Catia có à? nhưng mình thấy ko nên xài đâu, mua đĩa về cài là tốt nhất, đầy đủ mà lại ko bị lỗi. (thật ra là sợ tốn tiền...haha, nếu xài trọn gói thì ham hố liền á)

bạn hiền ơi cho mình hỏi, có phải catia bạn tải trên trang này phải không http://www.torrentvalley.com/download_torrent_786613.html.Mình cũng đã tải thử (may mà cũng mất chỉ khoảng 3 ngày thì xong)nhưng khi bung nén thi chi co 1 file duy nhất,rồi chạy thử thì nó báo lỗi Erorr 1719.the windows intaller Sevice could not be accessed. Bạn có cách nào khắc phục không,xin chỉ giáo, vì máy nhà mình hơi yếu nên dịnh sài cái này cho nhẹ . Thank