chương trình giả lập máy CNC (phay, tiện)

ME

Active Member
Đấy là anh chàng MTS. Ở diễn đàn cũ đã bàn luận rồi thì phải.

QuyenQCM

Active Member
mình có bản cimcoedit4 thấy sử dụng khá dễ dàng và hiệu quả cao nhằm kiểm tra đường chạy dao cà chỉnh sửa thêm bớt rất tốt

em đang xài cimedit 4.31, nhưng hình như cimedit không hiểu arc, các bác xem thử thế nào.ngoài ra em cũng có work nc 15.không biết có bác nào rành về thứ này không ?mong chỉ giáo.thanks!

D

Delcam_master

Mình đang xài Camtools. Ko biết có ai dùng pm này ko? (Hiện chưa crack dc)

X

xanha

http://www.mts-cnc.com/deutsch/download.htm
em đả dơn về cài thử cái của anh cho rồi:) hay lắm, nhưng tiếng việt không đọc dấu được, tiếc quá đi, anh ơi có cách nào chỉnh sửa lại dược không, em đã thủ hiệu chỉnh mọi chổ rồi nhưng vẫn chưa đọc được, cám ơn anh nha..:)

Author
SSCNC 6.1
Description(62.2MB)

FANUC, SINUERIK, MITSUBISHI, FAGOR, HAAS, PA, GSK, HNC, KND, DASEN, WA, RENHE, SKY turning and milling and machining center simulation software developed by Nanjing Swan Software Technology Company are all based on both colleges' teaching and machine factories' manufacturing experience.
Swansoft CNC Simulation includes 15 sorts, 47 systems, and 85 control panels. It has programming and processing function of FANUC, SIEMENS(SINUMERIK), MITSUBISHI, FAGOR, HAAS, PA ,GSK, HNC, KND, DASEN, WA , RENHE, SKY. By using the software in PC, students can master operation of all kinds of NC lathe, NC milling and machining center in short time. Teachers can gain current operation information of students' at any time through network teaching. The software is the first domestic NC simulation software which can be updated automatically on line for free.
This software also supports the following language version:English,Chinese

Last edited by a moderator:
V

vietkieu

em là thành viên mới tham gia diễn đàn mong các bác giúp đỡ
em đang làm việc ở đài loan hiẹn giờ em đang vận hành máy CNC và em đang học nghề này bác nào có tài liệu về lập trình cho máy tiện và máy cắt tự đông CNC cho em xin với . hiện giờ em đang cần trương trình giả lập máy CNC (phay.tiện) có thể chạy được trên windows vista thì cho em xin nhé mọi chi tiết mong các bác gửi EMALL .mymemory_ch@yahoo.com xin trân thành cảm ơn các bác

T

tuantinhhuong

Ðề: chương trình giả lập máy CNC (phay, tiện)

em down được rồi và cũng cài được rồi. bản tiếng anh chạy ngon lành luôn. nhưng em có một thắc mắc là em muốn nhập chương trình gia công do chính tay em viết rồi cho nó chạy mô phỏng thì có được không ạ? nếu mà được thì cách làm như thế nào? mong các bác giúp đỡ em. em xin cảm ơn

N

nghiemle

Ðề: chương trình giả lập máy CNC (phay, tiện)

em dung Win Vista Ultimate, cài sscnc 6.4 mo len không chạy, bác nào giúp em vỏi, cảm ơn trước nha !