Cimatron đã có bản cài cho win 64bit chưa?

Author
Chào mọi người. cho mình hỏi chút Cimantron đã có bản cài cho win 64bit chưa vậy. cảm ơn

Ðề: cimantron

Mình đã cài và chạy trên nền win 7 64 rồi bạn ạ, bạn cứ làm theo trong hướng dẫn kèm cùng đĩa là ok mà.

Author

mình loat bản E9 E 10 nhưng cài không được cho mình xin bộ cài với đi. cảm ơn

Last edited:

Mình cài bản E9 thôi nhưng bộ cài thì mình mua ở BK. Bạn rảnh thì ra BK mua bộ đó về cài đi.

Author
Ðề: Cimatron đã có bản cài cho win 64bit chưa?

sao mình vừa cài mà không được. bạn có thể hướng dẫn sơ qua các bước cài cho mình vơi. và có cái license không cho mình xin cái lại đi hay {spam}{spam}{spam}{spam}{spam} bản E9 với

Mình đã hướng dẫn rồi nhưng mà bị dell vì vi phạm bản quyền, không dám post lên lần nữa đâu, sợ bị ban nick lắm.

Ok, mình sẽ gửi cho bạn sớm nhất. Hy vọng sẽ giúp được bạn.

Author

Chà nó bị cái này Unable to get the license. check the licens file or the server connection.

ráng đợi thời gian nữa đi bạn. có E10 rồi nhưng chưa có licese, công ty mình đang sải bản quyền.e10 này xài trên 64bit là ok

Author

Không tách gì dạo này không thấy hoangkhuong lên meslab nữa cha khi đang yêu?

bản E7 và E8.5 cài trên win 7 64bit đươc nhưng chạy ko mượt cho lắm. mình xài E8.5 chạy tương đối tốt trên win 7

lamktv xài bản E8.5 đi. bản 9 tớ không cài được, nghe anh Hoangkhuong bảo nếu cài được thì máy giật lắm. mình đang xài E8.5, nhưng mới học thôi. Ráng đợi 1 năm nữa thế nào cũng có E10 xài. như em Solidwork ấy, mới năm trước hãy là bản 2009 mà nay mình đã có 2012 64bit của anh nguyenthanh2309.

Đã có Cimatron E10 (link mediafire) thuốc men đầy đủ cả 32Bit và 64 Bit rồi các bạn à , đã test kiểm nghiệm và sử dụng tốt trên 32Bit , 64 Bit thì mình không xài nên chưa test được . Nhưng theo nhiều nguồn đáng tin cậy comment lại là bản E cài đặt và sử dụng tốt trên Windows 7 64 Bit .

Nguyenthanh,

Author
thực tế bản E9 cũng có 64 bit rồi. mình có bản E10 nhưng không có {spam}{spam}{spam}{spam}{spam} bạn nào có thì cho mình cái {spam}{spam}{spam}{spam}{spam} với.

anh nguyenthanh cũng ghé thăm à ! blog của anh upload cimatron E10 chưa, ngày nào em cũng lên blog của anh và anh hoangkhuong nhưng không tìm được. mong nhận được Cim 10 từ bác. em đang xài bản solid 2012 của bác up cho, chạy tốt hơn bản 2010 64bit
Anh NguyenThanh cho em link với, em tìm trên blog không có
mail em : anquynh_dhck1b@yahoo.com hoặc lequynhdinh@gmail.com
thank bác trước

Last edited:

chào thầy Lâm ! mấy hôm nay em cũng bị lỗi như thầy, sau 2 ngày chiến đấu chán nản e đã gỡ hết các bản cimatron khác ra khỏi máy, sau đó cài lại mình cimatron E10. tuy bước nhận licence manager báo không nhận nhưng copy hết 2 file còn lại thì chạy được. may mà có anh nguyenthanh cho hướng dẫn