cnc fanuc 10m

Author
Xin chaò mọi người , cho mình hỏi tí xíu , mình định mua 1 con phay cnc fanuc 10m nhưng không biết đời máy này có gia công những mặt 3d được ko nữa , với lại máy này có chạy được những chương trình dài ko nhỉ ? Ai có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với nhé , mình cám ơn các bạn nhìu !

Ðề: cnc fanuc 10m

Xin chaò mọi người , cho mình hỏi tí xíu , mình định mua 1 con phay cnc fanuc 10m nhưng không biết đời máy này có gia công những mặt 3d được ko nữa , với lại máy này có chạy được những chương trình dài ko nhỉ ? Ai có kinh nghiệm chia sẻ cho mình với nhé , mình cám ơn các bạn nhìu !
Đã là CNC chạy được 3m trở về sau đều chạy được 3D bạn à mà máy 10m năm sản xuất là 85 đến 87 rồi sau đời 6m(81 đến 84) là đến nó , tốc độ truyền dnc vẫn chỉ được 4800 baud rate thôi nên truyền dnc vẫn không được êm ái nhiều xèng thì mua OMC trở về sau , còn về chương trình 100mb vẫn truyền được nó qua máy tính truyền kết nối dnc nên không lo kết nối RS232 nếu ở Hà nội qua xưởng mình xem máy 10M miễn phí và tư vấn sn 981 đường Tam trinh phường YÊn sở Hoàng mai , nếu ưng con nào bên miình có thể bán luôn mình có 5 con máy 10M
Lời kết : chạy 3D ngon , truyền dnc không phải suy nghĩ

Author
Ðề: cnc fanuc 10m

Cám ơn anh nhieu , gia cua 3 em do khoang bao nhiu vay anh ? Em cung dang can nhung kok co nhieu xien lam ! hì