có cái lổi trong khi vẽ nhờ ấc anh chỉ dùm em cái

Author
trong khi vẽ bánh răng trước đó em đả vào opitions và chỉ mấy cái em không hiểu nên khi vẽ bánh răng lấy đối xướng đường cuver thi có cái lổi này ,em không biết tại sao ,me em đả gở pro 4.0 đi cài lại mà không dc ,sang máy thằng bạn vẽ lại thì dc,không viêt tại sao
đây lai lổi khi vẽ lấy đối xứng đương cuver các anh ạ

Ðề: có cái lổi trong khi vẽ nhờ ấc anh chỉ dùm em cái

bạn coi lại win của bạn coi sao.nó bị lỗi thì sao.

Author

không phải tại win anh ạ ,vì trước đó mấy phút thôi em làm cò được em sợ là khi em vào opitions em có nghịch chút ngưng không biết lấy lại sao cả ,không biết là lổi gì cả,mà chỉ có lấy đối xứng qua mặt tront và các mặt // với mặt tront là bị thôi còn các mặt khác là bình thường anh ạ ....

không phải tại win anh ạ ,vì trước đó mấy phút thôi em làm cò được em sợ là khi em vào opitions em có nghịch chút ngưng không biết lấy lại sao cả ,không biết là lổi gì cả,mà chỉ có lấy đối xứng qua mặt tront và các mặt // với mặt tront là bị thôi còn các mặt khác là bình thường anh ạ ....
Nếu sợ cấu hình sai thì bạn copy nguyên cái cấu hình từ máy mà bạn thấy OK vào máy của bạn thử coi được không ?

P/S : bạn cẩn thận khi đánh máy nhé, đọc bài viết của bạn thấy sai chính tả nhiều lắm đó, vừa đọc vừa đoán nghĩa mệt quá !

Author

Nếu sợ cấu hình sai thì bạn copy nguyên cái cấu hình từ máy mà bạn thấy OK vào máy của bạn thử coi được không ?

P/S : bạn cẩn thận khi đánh máy nhé, đọc bài viết của bạn thấy sai chính tả nhiều lắm đó, vừa đọc vừa đoán nghĩa mệt quá !
ok rồi bác ạ ,thanks nhiều nhé!...