COSMOSWORKS trong solid 2006

• Thread starter mfour96
  • Ngày mở chủ đề
M

mfour96

Author
em đang tìm hiểu phần COSMOSWORKS trong solid 2006 nhưng bản crack của em ko đủ chỉ có mỗi phần static, trong khi modul này còn rất nhiều phần tính toán như: tần số dao động, nhiệt, và đặc biệt là bài toán tối ưu hoá...
bác nào có file crack phần này gửi cho em với, mà có tài liệu đi kèm thì càng tốt.
rất mong đc sự giúp đỡ của các bro

Minh cũng gặp vấn đề như bạn đó. Bản Solidwork 2006 của minh nhiều khi Crack ko được còn Cosmos thì cũng vậy ... mong mọi người chia sẻ !

Ai có thể viết hướng dẫn cài solidwork 2007 không a ? mình cài mãi mà không được. Bản 2007 thì có cả cr..cho cosmos nên có thể yên tâm sử dụng

H

Hienspk

Author
Mình đã cài rồi có tháy báo lỗi gì đâu:
Bác thử làm theo mấy bước này nhé:
Tại gấp wa nên Em không kip up hình Bác thông cảm nhé!
Khi chọn INSTALL SOLIDWORKS rồi nhấn next nó sẽ hiện ra bảng lựa chọn cài đặt và tương ứng với mỗi phần nó sẽ yêu cầu CODE riêng như dưới.Còn Số SN là:0001 0001 0736 0361
SolidWorks CODE : 0106C3FN
SolidWorks Office X704W4CO
SolidWorks Office Professional G5718F6I
SolidWorks Office Primeum N70XF84C
Sau khi hoàn tất quá trình cài đặt thì copy file Solidworks_Crack_all.exe vao thu muc cai dat SolidWork nhấn Patch để nó xử lí cái file sldappu.dll.
Vậy là xong rùi đó.!
Chúc bác sớm cài được nhé!

Cám ơn H nhiều nhé ! Thử lại một lần nữa vậy, hầu hết các model của solidwork đều dùng được nhưng có phần Cosmos nữa thôi.

Mình cũng đang dùng solid 2006. Theo như bạn nói thì bạn chưa crack COSMOS rồi. Bạn chép file license.dat vào thư mục license trong cosmos. và chạy license admistractor tool chỉ đường dẫn đến file license.dat đó. crack no.
Chúc thành công.

Trong đĩa của mình không hề có file license.dat như của ban, chỉ có : patch_sldappu, Serial number, eDrawings2006_crack thôi...! Kiếm đâu ra file license.dat nhỉ

Ah! Đúng rồi! Trong đĩa của mình cũng không có file license.dat đó. Mình lấy nó trên mạng về nhưng link nào thì quên mât rồi. Trong máy mình còn giữ nè. Bạn đưa mail đi mình gửi cho.

mọi người ơi thế dùng cosmos như thế nào?Em mới học solid nên chẳng biết dùng thế nào cả mà tài liệu về cosmos cũng ít quá!Ai có cho em xin nhé
Thanks!

@tuongx: vì diễn đàn không cho phép hướng dẫn crack và cung cấp license nên không load lên được. Chỉ gửi mail được thôi! Nhưng một ổ cứng có chứa nó của mình bị hư rồi nên không gửi cho bạn được.

Ban kelangtuckbk. Bạn có thể xem lại link license cosmos 2007 không. Mình ko down đc. Mình đang rất cần nó. Cảm ơn bạn

T

tutki12

Author
Ðề: Re: COSMOSWORKS trong solid 2006

Bộ đĩa solidwork 2006 của mình còn cài được như patch_sldappu.exe bị lỗi không đọc được, bạn nào có thể upload hoặc cho mình xin qua mail nha, cảm ơn bạn nhiều, nếu có file license.dat thì tuyệt!!!
mail của mình là: tutki12@gmail.com

C

cmt845

Author
Ðề: COSMOSWORKS trong solid 2006

solidwork 2006.Mình có file patch_sldappu.exe rồi.Mình cũng đang cần file license.dat để ***** cho cosmos.Nếu ai có thì gửi luôn cho mình nhé.
mail: phongndm8@gmail.com

Last edited by a moderator:
H

hungphamvan

Author

Bộ đĩa solidwork 2006 của mình còn cài được như patch_sldappu.exe bị lỗi không đọc được, bạn nào có thể upload hoặc cho mình xin qua mail nha, cảm ơn bạn nhiều, nếu có file license.dat thì tuyệt!!!
mail của mình là:minhhung_161088@yahoo.com.vn

D

dinhvuong89

Author

Cho em xin file patch_sldappu.exe của solidwork 2006, file đó của em bị lỗi rồi. Xin cảm ơn các bác!
mail: dinhvuong89@gmail.com