Đưa mẫu ý tưởng thiết kế để cùng nhau thực hiện, cãi cọ nâng cao tay nghề

• Thread starter vongocsanh
  • Ngày mở chủ đề
V

vongocsanh

Author
Học mà không hành riết rồi cũng chán ah!
Pà kon gần xa ai có ý thưởng thiết kế sản phẩm nào đưa ra cho huynh đệ xem xét rùi cùng nhau tìm cách giải quyết vấn đề.:41: nhanh lên nào! nói hoài rồi chẳng có cứng cơ được đâu.

L

Liễu Ngân Đình

Author
Ý tưởng thường nhớn nhao.
Thành ra thường lâm vào cảnh: Không Xiền đố mà làm nên :24:

Ý tưởng hả??? Vẽ bất kì thứ gì có trên bàn học, bàn làm việc của bạn, vẽ bất kì thứ gì bạn nhìn thấy. Ví dụ vào trong luồng Catia và sản phẩm sẽ thấy các bác ý vẽ cả rổ rá nữa :24:

Q

quangbkhn

Author
Lần trước hỏi Thiên Cảnh cách vẽ các khối cầu trên đường helix mục đích là làm vòng tay khoe bạn gái:4: ( cái này thì làm được ) Nhưng mình định vẽ cấu tạo (gen sinh học) thì pó tay. Mình cũng đã tìm hiểu cách vẽ cầu thang xoắn để nghĩ cách vẽ gen nhưng ra cầu thang xoắn vẫn pó tay (gen) :45:. Nói ra thấy xấu hổ nhưng các bạn nếu có ai rảnh thì làm nhé. Nếu làm được thì cho mình xin file ( vuadumuc_bk@yahoo.com) và hướng dẫn cách làm cho mình và mọi người nhé:67:

Học mà không hành riết rồi cũng chán ah!
Pà kon gần xa ai có ý thưởng thiết kế sản phẩm nào đưa ra cho huynh đệ xem xét rùi cùng nhau tìm cách giải quyết vấn đề.:41: nhanh lên nào! nói hoài rồi chẳng có cứng cơ được đâu.
cái này thì dễ thôi, kiếm bản vẻ hộp giảm tốc nào đó rùi dựng lại bằng catia. dựng xong thì tay nghề cũng tiến được một bước khá dài đấy

các bác cứ thấy các hãng xe hơi máy bay dùng Catia, NX thiết kế kìa...các bác xem thử vẽ body cho 1 cái xe thế nào thôi.

W

www.cmyk.vn

Author
Mùa hè nắng quá bác nào thể hiện trình độ vẽ một cái cây em loay hoay mãi mà chẳng vẽ được