gia cong mill cnc dao phay 0.6 deepth 3mm

• Thread starter vuvantuan82
  • Ngày mở chủ đề
Status
Not open for further replies.
V

vuvantuan82

Author
co ai biet cho nao gia cong khuon mau mill cnc dao phay 0.6 deepth 3mm!!
Thanks !!
Tuan 0983371269

L

Liễu Ngân Đình

Author
Chiều dài là bao nhiêu? dung sai thế nào? Vật liệu là gì? biên dạng phức tạp không? sản lượng ra sao? thời gian cần lấy hàng là bao lâu?
Hà Nội làm được có đặt hàng không?

QuyenQCM

Active Member
theo tôi hiểu là dao phay có đường kính 0,6 phay sâu 3mm.nếu làm khuôn mẫu thì vật liệu là thép.hơi khó làm đấy bạn à

L

Liễu Ngân Đình

Author
Cứ in ra tiền là tớ nhằn tuốt. Dạo này tớ khát tiền hơn khát nước, khó thế chứ khó nữa tớ cũng Nhằn tuốt. he he he

Tôi cũng khát lắm nhưng những thông tin không cụ thể bỏi chưa có hình vẽ cho từng chi tiết cụ thể thì không thể phát giá được.

Ví dụ như bạn đó đã phay CNC bề mặt gia công tại đâu đó mà lại không có bản vẽ do bạn đó không tự làm trên CNC và không có tâm chuẩn gia công tinh để lấy lại tâm phôi thì thôi cũng đành chịu thua thôi vẫn có thể làm đựoc nhưng quá mất công

L

Liễu Ngân Đình

Author
Bác Hải lăn tăn mấy cái chuyện đó làm gì.
Tôi nhận luôn vụ này, miễn thỏa mãn các điều kiện đã nêu. Nói chước là Xèng phải Kêu thành tiếng đấy.

Ý bạn là dùng dao 0.6 để phay rảnh sâu 3mm chứ gì ? . Nếu bắt buộc phải dùng công nghệ phay thì bắt buộc máy bạn phải có trục chính có tốc độ >15000 vòng/phút , hoặc có thể dùng đầu tăng tốc . Dao thì không có bán trên thị trường đâu , bên tôi toàn bắt lính mài thôi . Theo kinh nghiệm bên tôi thì có thể mài dao nhỏ nhất là 0.3 phay sâu được 1mm . Chúc vui

QuyenQCM

Active Member
chắc bên bác dùng máy khắc rồi,vì thường chỉ có máy khắc mới có thông số như vậy

bên tôi dùng máy phay bình thường thôi , dao thì mài giống như dao khắc , trước mang ra ngoài khắc logo thì tốn tiền và không đẹp (nét chử không được sắc ) , sau này bắt lính làm luôn , đầu tăng tốc thì dể lắm , bác kiếm cái động cơ nào tua cao về chế thêm collet để kẹp dao , siêng thì tiện thêm đuôi BT50 ( BT40) rồi ráp cả bộ lại (hoặc dùng đuôi củ ). Dùng bộ này phay dao nhỏ rất hiệu quả , đảm bảo nhanh gấp 10 lần bình thường . Thậm chí khuôn đã tôi tới 48 -> 50hrc bên tôi vẩn phay tốt . Chúc vui

Status
Not open for further replies.