giúp đỡ cài cim e8.5

• Thread starter haiduongck2
  • Ngày mở chủ đề
H

haiduongck2

Author
e đang cần cài lên win vista bản 8.5 nhưng cài mãi không được,đã thay host id đúng như mấy cái hướng dẫn trên mạng nhưng khi chạy nó cứ báo check lại license,e thấy nghi cái host id vì thường 1 máy chỉ có 1 dãy số và không có dấu ngoặc kép nhưng khi em get máy của mình thì lại có 2 dãy số(như trên hình).
nhân tiện cho em xin địa chỉ mua đĩa uy tín tại Hà nội với.và bản e9.0 khắc phục được hết các lỗi của e 8.5 không ạ?em cảm ơn!!!

đây là lỗi:

Last edited by a moderator:

iPumpkin

<center><b>CAM Programmer</b></center>
Ðề: giúp đỡ cài cim e8.5

Hi Bạn

Máy của bạn có 2 ID lận là do máy bạn có Card Wireless và Card Network. Bạn Disable Card Wireless đi rồi làm lại là OK.

Không biết Card màn hình của bạn có tốt không? vì mình thử cài lên Vista rồi...chạy rất chậm (máy mình cũng thuộc loại mạnh). Trong room có bạn LanGiao upload lên bảng 9.0 rồi đấy, bạn dùng Falsget down về xem. Cũng như Windows vậy bạn ạ, phiên bản mới thì...đở lổi hơn thôi, chứ lổi thì vẫn còn dài dài he he...

Last edited:
H

haiduongck2

Author

Hi Bạn

Máy của bạn có 2 ID lận là do máy bạn có Card Wireless và Card Network. Bạn Disable Card Wireless đi rồi làm lại là OK.

Không biết Card màn hình của bạn có tốt không? vì mình thử cài lên Vista rồi...chạy rất chậm (máy mình cũng thuộc loại mạnh). Trong room có bạn LanGiao upload lên bảng 9.0 rồi đấy, bạn dùng Falsget down về xem. Cũng như Windows vậy bạn ạ, phiên bản mới thì...đở lổi hơn thôi, chứ lổi thì vẫn còn dài dài he he...
thanks bạn,m sẽ thử.bản 9.0 nặng mà mạng mình không tốt lắm nên chắc mà chọn đường down thì phải vài ngày,hyc:20:bạn có biết chỗ nào bán đĩa 9.0 tại Hà Nội thì chỉ mình với!!!

H

haiduongck2

Author

m đã cài được,thanks mọi người quan tâm.ai bit tại Hà Nội chỗ nào bán cim 9.0 ko,mình hỏi mấy quán nhưng cao nhất mới có 8.5 thôi mà thấy bảo bản này lại thiếu phần gia công,laptop mình lại ko cài được 7.0 vì vista không cài được

m đã cài được,thanks mọi người quan tâm.ai bit tại Hà Nội chỗ nào bán cim 9.0 ko,mình hỏi mấy quán nhưng cao nhất mới có 8.5 thôi mà thấy bảo bản này lại thiếu phần gia công,laptop mình lại ko cài được 7.0 vì vista không cài được
lúc nào anh tìm được chỗ bán CIM9.0 thì chỉ cho em với nha.địa chỉ của em là : maunguyenhuu@gmail.com

Có cơ hội kiếm tiền rồi, bạn nào có thời gian thì down bản do bạn LANGIAO up lên rồi bán này.:21:

D

degia

Author

Chào các bạn, các bạn biết chỗ nào ở HN có bán đĩa cài Cimatron 8.5 cũng được, có catalogs thì càng tốt thì làm ơn chỉ với. Thanks

Mình nhớ là khi điền dãy số đó thì không có dấu - ở giữa mỗi 2 chữ số. Lúc trước cài Pro/E có dấu - này nên quen thói, qua Cimatron cũng vậy. Kết quả là trớt quớt. Lần sau cài lại, không thêm dấu - vào thì ok