Giúp em với các anh ơi

Author
Em đang cần gấp vài bức ảnh về nhíp ô tô.Bác nào có cho em xin với.gấp lắm.Em sắp phải nộp bài rồi.

K

kinkkink

Chắc pá này cũng làm bài tập môn VLKL ah ;D .Pác có bít cái truc sơ cấp trong hộp số ko ??? có thì post lên cho bạn nha ::)

K

kinkkink

Cảm ơn anh nha ;D.Nhưng mà cái đó là của xe du lịch anh có cái nào của xe oto tải trọng nặng ko anh

Mình không rành lắm về mấy cái nầy, nhưng mới kiếm được cái hình nầy, xem đỡ vậy:

Author
cám ơn anh Phúc Linh.Em tìm theo cách của anh thì tìm được khá nhiều hình ảnh đẹp.

H

HUUTHANMANH

có ai biết về lò xo chân chống xe máy hay xe đạp ko cho em biết với,cả đặc tính của nó nữa.em cảm ơn trước

Nhắc nhở: Có một vấn đề mà bạn post lung tung thế

Author
Em tìm được ảnh rồi nhưng thiếu tài liệu về nhíp xe ôtô quá.Bác nào có, có thể post lên cho em không.Càng chi tiết càng tốt.Đây chỉ là một chi tiết nhỏ chứ không phải là một bộ máy hoàn chỉnh nên em khá khó khăn trong việc tìm tài liệu.Thứ 4 này em phải thông qua rồi.Mong các bác giúp cho.

Em xem trong quyển Chi tiết máy - Nguyễn Trọng Hiệp ( phần lò xo ) có nó về nhíp xe đó.

K

kinkkink

hjc anh PL oj anh co' cai' ảnh nào về trục sơ cấp của hộp số oto có ghj cả kjck thước ko ???( cả tài liệu đj kèm thj càng tút) :p

Tiếng Việt ta đẹp lắm nghen em. Người Việt thì nên viết tiếng Việt cho đúng, phá cách thì ít ít thôi.
Cái em cần thì anh đành chịu, cái này em nhờ caruto vậy !
Nhưng anh sẽ cố gắng tìm dùm em

K

kinkkink

hjc anh jup em nhanh với em sắp phải nộp bài rùi :'( Cảm ơn anh nhìu nha ;D

R

redevils

tui có up tài liệu rùi đó. Có rất nhiều bài trong đó. Bạn vào mục tìm kiếm tìm "Bài tập lớn VLKL" up lên bởi Redevils sẽ có link down