hỏi cách cài đặt Artcam pro 902..

silhouette

Active Member
Author
Cái phần mềm này có crack nhưng sau khi làm xong xuôi hết rồi nó lại đòi hỏi kết nối internet, hic, em mệt mỏi với việc cài đặt nó mấy ngày nay rồi mà kô được, có ai biết cách cài đặt phầm mềm này rồi thì chỉ giúp với..kíu :-[

QuyenQCM

Active Member
có thể nó đòi cad mạng như thằng pro đó bạn thử tạo cad ảo xem sao...mình chỉ đoán vậy thôi ;D

QuyenQCM

Active Member
Hồi trước mình có từng gặp trường hợp này rồi nhưng với phần mềm khác.cuối cùng mới biết là máy bị virut

QuyenQCM

Active Member
M

mcn-mill

bác quyền dạo này thiét ké nhiều mũ báo hiểm lắm dúng không
chắc đợt vừa rồi củng kiếm khâ khá
à em mới sử dụng delcam đến phần dựng hình bằng nhiều dường cuver bác có file quét hình mũ bảo hiểm nào không cho em xin một file về autocad em dựng thử
mong nhận dựoc file của bác
cảm ơn bác trước nha
mai của em: haydoidayt@yahoo.com

Cty mình đang làm có phần mềm ArtCAM9.124
Có bản quyền
Phần mềm này có kèm 1usb
Muon sử dụng phần mềm này thì phải có ubs (bản quyền mà)
mình ko biet có cách nào để hack ko? (tức là ko cần USB đó mà vẫn sử dụng đc phần mềm này)

QuyenQCM

Active Member
mcn-mill viết:
bác quyền dạo này thiét ké nhiều mũ báo hiểm lắm dúng không
chắc đợt vừa rồi củng kiếm khâ khá
à em mới sử dụng delcam đến phần dựng hình bằng nhiều dường cuver bác có file quét hình mũ bảo hiểm nào không cho em xin một file về autocad em dựng thử
mong nhận dựoc file của bác
cảm ơn bác trước nha
mai của em: haydoidayt@yahoo.com
cái này thi mình không sẵn có bạn thử hỏi anh Hai1978 xem

QuyenQCM

Active Member
cadcam viết:
Cty mình đang làm có phần mềm ArtCAM9.124
Có bản quyền
Phần mềm này có kèm 1usb
Muon sử dụng phần mềm này thì phải có ubs (bản quyền mà)
mình ko biet có cách nào để hack ko? (tức là ko cần USB đó mà vẫn sử dụng đc phần mềm này)
cái mà bạn gọi là usb đc gọi là khóa cứng bán kèm theo phần mềm bản quyền,có cái này bạn mới có thể chạy đc phần mềm và có thể download hay update những phiên bản mới nhất về máy cũng như đc hỗ trợ kỹ thuật từ chính hãng.hồi trước công ty tôi cũng có khóa cứng nhưng đút vào két sắt không dùng đến vì sợ hỏng dùng phần mềm cack thôi.artcam ở ngoài thị trường có bản nhiều lắm

H

hoa79tn

openmind

download crack về mà crack sao mà phải hỏi làm chi cho mệt chứ. Crack của artcam trên mạng có rất nhiều mà chịu khó tim đi nhé.

Y

you

Ðề: hỏi cách cài đặt Artcam pro 902..

Có ai dùng được artcam pro 2009 sp2 chưa chỉ em cách cài đặt rồi cờ rách nó với em loay hoay cả ngày trời mà ko tài nào cài được nó. Hoặc bác nào có bí kíp thì send cho em với email kehoach.phathai@yahoo.com
em xin cám ơn

Last edited by a moderator:
Q

quangdai86

Các anh ơi cho em hỏi,em cài artcam pro v7.cài xong nó nói thất bại trong việc khởi tạo phần cứng.Phần mềm này đòi hỏi phần cứ như thế nào vậy ạ,Các anh chỉ giúp em với em cảm ơn các anh nhiu lắm.

Q

quangdai86

Các anh ơi cho em hỏi,em cài artcam pro v7.cài xong nó nói thất bại trong việc khởi tạo phần cứng.Phần mềm này đòi hỏi phần cứ như thế nào vậy ạ,Các anh chỉ giúp em với em cảm ơn các anh nhiu lắm.

B

baothang

Ðề: openmind

Phai đó là phai gì nói cho rõ làm gì mà gê vậy

Có ai dùng được artcam pro 2009 sp2 chưa chỉ em cách cài đặt rồi cờ rách nó với em loay hoay cả ngày trời mà ko tài nào cài được nó. Hoặc bác nào có bí kíp thì send cho em với email kehoach.phathai@yahoo.com
em xin cám ơn
có pải bản 9.1 ko vậy nếu pai mình cho bạn ***** nếu ở gần đhcn_hn mình cho kar bộ cài

B

baothang

Ðề: Re: hỏi cách cài đặt Artcam pro 902..

rack như nào chỉ mình với

mình ko biết ***** của bạn có ko nhưng mình chỉ coppy 2 file trong mục ***** vao exec trong ổ c là chạy được khi cài bị hỏi dongle thì NO