Hỏi cách cài NX7

• Thread starter hungkhanhtn
  • Ngày mở chủ đề
H

hungkhanhtn

Author
mình đã down bản nx7.0 về nhưng trong phần UGS\UGSLicensing không có ugslicensing.log .như vậy có phải là bộ cài bị thiếu không mình không biết vào đâu lấy được file đó nên không thể cài được.các bạn giúp mình với, bạn nào có link bộ cài đầy đủ thì shere lên cho mình với. cám ơn nhiều!

neverlose

<b>we only here today</b>
Ðề: Hỏi cách cài NX7

bạn chỉ nhấn browse trong cái thư mục mà người ta muốn chèn file .log

sau đó bạn nhấn tên đó vào ngay trong mục name file ở dưới và ok (tạo một tên mới,file .log mà người ta đề cập không có sẵn ).

rồi thiết lập bình thường ,xong thì save lại

mình đã down bản nx7.0 về nhưng trong phần UGS\UGSLicensing không có ugslicensing.log .như vậy có phải là bộ cài bị thiếu không mình không biết vào đâu lấy được file đó nên không thể cài được.các bạn giúp mình với, bạn nào có link bộ cài đầy đủ thì shere lên cho mình với. cám ơn nhiều!
Bạn mở notepad lên rồi Save lại thành file trống đặt tên nó là log.log theo đường dẫn mà bạn cài NX .
Khi bạn chạy file lmtools.exe thì Browse theo đường dẫn lúc nãy của file log.log đó .

các bạn cho mình hỏi tí, mình cai NX6.0 nhưng trong bộ cài mình down về không có file: last_NX6.mtx, vậy bác nào có gửi cho mình dc ko. hay có cách nào khác tìm file đấy ko.

nếu có các bạn gửi vào mail. Mr.nguyentung85@gmail.com
cho mình với nhé. cảm ơn các bạn rất nhiều