Hỏi làm khuôn dập

Status
Not open for further replies.
Author
:35: Chào các bác. Em đang muốn làm một chiếc khuôn dập vỏ máy ảnh, nhưng e tìm thì tài liệu về khuôn dập ít quá, các bác chỉ giùm e với.
Em định làm trên phần mềm topsolid để mô phỏng quá trình tạo khuôn. Cái này bác nào dùng rùi xin tư vấn cho e với.
:4:

T

TOPSOLID

Thật vậy sao, cậu tìm đúng chỗ rồi đấy, cho mình địa chỉ mình gửi tài liệu cho, và bạn đang làm ở đâu vậy, rất có thể mình sẽ giúp cậu được nhiều đấy

Thật vậy sao, cậu tìm đúng chỗ rồi đấy, cho mình địa chỉ mình gửi tài liệu cho, và bạn đang làm ở đâu vậy, rất có thể mình sẽ giúp cậu được nhiều đấy
em xin chào anh ạ ........em ở hà nội đang rất cần tài liệu về khuôn dập tấm để tham khảo ( chuyên nghành của em ko phải chuyên làm khuôn .....) nên rất cần tài liệu làm khuôn dập tấm để tham khảo ...( em nghe nói có quyển sách đại cương về khuôn dập tấm là kỹ thuật dập nguội nhưng em tìm mãi ko có hiệu nào bán ....) mong anh giúp đỡ em với ạ em xin cám ơn anh rất nhiều ạ

Author
Mình hiện đang ở Hà Nội, bạn có tài liệu về khuôn dập thì share cho mình với.
Mail:minhphuong167@gmail.com
Cám ơn bạn.

V

vô-tình-kiếm

mình hiện tại đang sở hữu cuốn sổ tay thiết kế khuông dập tấm, mà cụ thể các bác hỏi j về nó thế? e có địa chỉ đặt mua nhanh thi 24h sẽ có còn lâu thi 7 ngay, co j cho e địa chỉ nếu ko liên lạc cho e theo địa chỉ Ymail: trungthanhalp@gmail.com-mobi:0979944833

V

vô-tình-kiếm

ma tại chỗ này các tài liệu về nghành dập tấm rất nhiều, hiên tại e kẹt quá chua sưu tập được nhiiêù, nhưng em biết nó có dấy

Bạn cho điạ chỉ đi chỗ đấy đi.mình cũng đang làm đồ án về khuôn dập nên cũng rất cần tài liệu.

Ðề: Hỏi làm khuôn dập

cuốn sổ tay thiết kế khuôn dập tấm nếu bạn nào ở SG muốn mua thì có đến nhà sách Văn Lang ( đường Nguyễn Thị MInh KHai), mình đã đến đó và mua đc 1 cuốn rồi.
ngoài ra các bạn muốn có thêm các tài liệu về dập nguội, có thể đến thư viện tổng hợp cũng có được vài cuốn

Status
Not open for further replies.