Hỏi về cài đặt Mastercam X

• Thread starter trantuyenhuan
  • Ngày mở chủ đề
T

trantuyenhuan

Author
Các huynh cho e hỏi tại sao khi e cài đặt xong tất cả mestercam X rồi ( theo hướng dẫn cài đặt MC X ) và nó đã báo bạn đã cài đặt thành công, nhưng khi khởi động thì MC X nó lại thông báo là thiếu file MCBitmap.ocx và file MCListCtl.ocx...thanks....

Last edited by a moderator:
W

wonderfulday_dt

Author
copy file "m-mc10" trong crack của bộ cài vào thư mục mcamx trong ổ C sau đó chạy file này là được mà .ok

W

wonderfulday_dt

Author
Tui vẫn cài như vậy ma .Nếu không được chắc máy cậu hoặc đĩa của cậu có vấn đề rùi

T

trantuyenhuan

Author
Em cài đc rùi, ko hiểu nữa lúc đc lúc ko??????

T

tuanhoangkim

Author
Ðề: Hỏi về cài đặt mestercam X

may ban nhiem vi rut roi, m cung tung bi như vậy, chỉ cần diệt vi rút là xong thôi

D

dinhdan134

Author

ui của bạn này cũng như của mình vậy bạn đầu cũng báo như vậy mình cài lại win nhưng vẫn thế nản đi chơi về bật lên lại sài dc thế mới hài.Có lần mình cài nó báo như thế này mình đã cack như hướng dẫn.
[/QUOTE][/IMG] bác nào biết giúp mình sửa cái lỗi này với

M

MATE

Author

Cài xong nhưng khi chạy lại báo lỗi "Error while loading a DLL" thì xử lý sao đây mấy anh.giúp em cái

Cài xong nhưng khi chạy lại báo lỗi "Error while loading a DLL" thì xử lý sao đây mấy anh.giúp em cái

Có thể bạn chưa *****, phần mềm lỗi hoặc có thể do win nữa. Mình cài đi cài lại đủ các phiên bản MCX mà có sao đâu.

K

kavoxxx

Author

do win đấy tớ hồi trước cũng bị thế đổi đĩa win mới cài ngon lành àh

T

tongocvinh

Author

Mấy bác cho em hỏi tý làm sao để cài đặt nền xanh trong Mastercam thành nền trắng vậy?
thanks!!

Mấy bác cho em hỏi tý làm sao để cài đặt nền xanh trong Mastercam thành nền trắng vậy?
thanks!!
Bạn vào settings -> Configuration -> color -> graphic background color rồi chọn màu trắng.

T

tongocvinh

Author

xin hỏi chút làm sao để gõ chữ có dấu trong Mastercamx vậy?
thanks!!

T

tongocvinh

Author

vậy có thể gõ chữ có dấu trong bản Mastercam nào ko hả bạn?

vậy có thể gõ chữ có dấu trong bản Mastercam nào ko hả bạn?
Mình đã dùng qua khá nhiều bản nhưng chưa có cái nào mình làm dc điều này, có thể ko hỗ trợ cái này bạn ạ. Mình chưa thử nhưng bạn thử xuất từ CAD sang xem sao.