Hỏi về floworks trong solid!

Author
AE cho mình hỏi có thể đặt cho dòng chảy là dòng kim loại lỏng dc ko ? Nếu được ae chỉ giúp !

Thành thật thì mình cũng đang tìm phương án mô phỏng dòng chảy kim loại lỏng, minh đang vọc thử phần mền Flow-3D cung có nhiều ứng dụng hay đặc biệt là đối với dòng chảy cho phép mô phỏng dòng chảy của khuôn đúc áp lực nữa. Con flowork thì chưa Crack đựoc.
http://www.flow3d.com/flow3d/flow3d_gmo.html

Author
Em chào anh !
em vào trang giới thiệu flow3d thấy hay quá , anh có phần mềm share cho em dc ko anh !

Author
Anh có thể up lên trang nào đó giùm dc ko như là 4shared.com chẳng hạn, còn nếu anh ở hanoi thì cho em cái địa chỉ em đến mượn đĩa.
Cám ơn anh trc nha !

Hiền biết cách tải trên Emule không, nếu H dùng mạng ở nhà thì tải trên Emule có nhiều cái hay lắm . Hầu hết các phần mền H cần đều có ở đó. mình đang ở Nha Trang.

Author
Vậy cảm ơn anh, anh cho em cái đường dẫn nhé,
mà anh cho em luôn cái hướng dẫn sử dụng của trang này nhé, tin học em ko bit nhiều lắm anh thông cảm nhé ;D

Chào TieuNguu mình cũng bắt đầu thử cái Flow 3d này.. TieuNguu có tài liệu jì có thể share cho mọi người được không ? Mình đang down bản 8 nhưng không biết có fần help không ? Nếu bạn có thì share cho mình với nhé..cảm ơn nhiều..

không có đồng chí nào trả lời sao ? Vậy còn Fluent thì sao ? không có ai làm cùng ah ????