Lập hội dùng Pro E thiết kế khuôn ở TP HCM

Ðề: Lập hội dùng Pro E thiết kế khuôn ở TP HCM

hè này mình mới học lận,nhưng đã xác định nó theo ngành nên phải đầu tư cho nó thật kĩ nên cho mình tham gia ban hội với,mà cho mình hỏi ai là chủ tịch trong ban hội pro e này dị

tuankietkh@yahoo.com

hè này mình mới học lận,nhưng đã xác định nó theo ngành nên phải đầu tư cho nó thật kĩ nên cho mình tham gia ban hội với,mà cho mình hỏi ai là chủ tịch trong ban hội pro e này dị

tuankietkh@yahoo.com
Mặc dầu chưa hề có dịp để bầu chọn, nhưng mình nghĩ bạn nên gọi cho Hoang Khuong: 090 635 5245( Khương chịu khó nhé, hì hì.)

cho em tham gia với.anh hoàng khương sắp về nước chưa?về nhanh nhanh chỉ dạy đang em SPKT đi với.em thấy phong chào tại SPKT còn yếu quá.rất mong anh hoàng khương giúp đỡ

ủa mà cho mình hỏi a Hoàng Khương trong diễn đàn nick là gì,mà giờ Ảnh ko có ở Việt Nam hả.dị biét khi nào mới gặp mà mong A chỉ giáo đây,hè mình học òi.

Trời ! Tin đồn nào rằng mình đang không ở trong nước vậy trời. Mình hiện đang ở Tp.HCM nè chứ có đi đâu đâu. Hic hic. Chỉ có điều dạo này bận quá nên ít tham gia hội họp nữa thôi.

Về việc về trường SPKT thì mình cũng có ý định sẽ về đó báo cáo 1 hoặc 2 chuyên đề cho các bạn sinh viên. Mình đã bàn với thầy Uyên rồi. Chắc sẽ sớm thôi

Các bác cho em tham gia hội với nha! tháng 7 em ra trường rùi định vào Sài Gòn tu nghiệp về khuân mẫu, miền bắc e thấy có vẽ khuân mẫu ko thịnh hành như trong miền Nam. hiii!
các anh cho em tham gia chứ!!!hii lúc đó vào trong SG cho khỏi bỡ ngỡ
Được học hỏi anh em trong làng khuân mẫu là vinh hạnh cho Dunghaui!!!Ok
Em thấy anh Hoangkhuong nổi quá mì!!! nhưng chưa nhìn thấy mặt, khi vào SG chắc chắn sẽ nhìn thấy mặt anh Hoangkhuong.

ủa ủa,dị sao ai đồn A đi nước ngoài đồn gì gê dị trời,mà A Khương đảm nhận chức chủ tịch đi tụi e còn có dịp diện kiến học hỏi nữa A.

anh Hoàng Khương ơi! khi nào ánh tới SPKT hội thảo chuyên đề thì mail cho em với nha. vhai0106@yahoo.com.
em cảm ơn anh nhiều.rất mong sự hướng dẫn và góp ý kiến từ anh.

D

dangthanh_spk

ủa ủa,dị sao ai đồn A đi nước ngoài đồn gì gê dị trời,mà A Khương đảm nhận chức chủ tịch đi tụi e còn có dịp diện kiến học hỏi nữa A.
@ Si_Ma_Zi : Hoan nghênh bạn viết bài nhưng mong bạn nên giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt nhé
@ Hoang_Khuong : Lâu lắm không gặp anh Khương nha. Uả, anh sắp định báo cáo ở SPKT hả anh, nghiên cứu cho em biết với nha.

S

shaconayuho

Chào cả nhà, em thấy ý kiến của anh Tủng rất hay. Mà sao giờ này chưa tiến hành hợp mặt được ạ. Có khó khăn gì à. Em rất muốn tham gia để mong được học hỏi và chia sẻ với các anh. Mong được các anh giúp đỡ. Có thông tin gì xin thông báo giúp em. Cảm ơn các anh nhiều !

Trần Thanh Tâm (01698897420)
shaconayuho@gmail.com

V

visaomayman10

Ý tưởng rất hay anh Tùng ơi! Cho em tham gia với. Em là Phúc, có gì anh em nhá em cái nhé:0988820516

T

trantuan

thấy các ban pro quá minh cũng ham lắm!nhưng mình cũng mới biết sơ về nó.chỉ tiếc thay ta ham hoc nhưng ko đủ điều kiên đễ hoc rùi.bùn thât,nếu ko mình tham gia để hoc hỏi.

B

bubu_smiles

h
ý kiến hay quá ! đây là cơ hội cho mọi người yêu pro giao lưu, học hỏi.Anh Tùng mau chóng triển khai nha, em cũng rất thích, có thể cho em tham gia với, có gì liên lạc qua mail cho em được không anh : hiennguyen0125@gmail.com

Chào anh Tùng, anh có hay uống cafe ở cv Lê Thị Riêng ko? Cho em tham gia học hỏi giao lưu về pro/e nhé
ungphichuong@yahoo.com

"AI CŨNG CÓ THỂ TRỞ THÀNH THẦY CỦA TA"

H

hoang_dhck3

em là thành viên mới nhưng hướng đi của em trong tương lai cũng về thiết kế khuôn ! cho em tham gia với nha!:69:

H

hoang_dhck3

khi nào offline thi bảo em với nha!

Hiro

PHAN CHÂU TUẤN

Hội này đã lâu rồi không thấy hoạt động mà cũng thấy chủ thớt thông báo .Thấy khí thế anh em đang lên đến cao trào mạnh mẽ .Vì vậy , mời anh em nào đã hoạt động trong lĩnh vực ProE thay mặt chủ thớt ( tự nguyện thôi ) đứng ra tổ chức để Hội này được hoạt động bình thường cùng nhau học tập , chia sẻ những kinh nghiệm quý báu với nhau cùng tiến bộ .
Rất mong quý anh em nhiệt tình ủng hộ !

H

hoang_dhck3

em nghĩ hôm nào mình tổ chức một buổi offline để anh em có cơ hội học hỏi lẩn nhau!
:30:

D

D.a.r.k

Minh mới học ProE, thấy cũng hay. Mà mình từ dân công nghệ vật liệu hóa Polyme ra, không biết học ra có xin việc được không. Hình như, proE chi dành cho dân cơ khí có phải ko? ai biết trả lời giúp nhé :77:

T

thuannguyencnc

Mình cũng đang sử dụng pro-e! Khi nào anh em họp mặt thì phone cho mình với nhé! 01286273339 Thuận!