Lỗi khi cai cime10 32b

• Thread starter sicuda
  • Ngày mở chủ đề
S

sicuda

Author
Em cài cime10 32b bị nỗi như hình em chụp sau đây mong mọi người giúp đỡ

S

sicuda

Author
Ðề: Lỗi khi cai cime10 32b

Em cài cime10 32b bị nỗi như hình em chụp sau đây mong mọi người giúp đỡ
(CItUTIL::Itinit:initalization failed​

Chào bạn Sicuda. Mình trước cũng bị lỗi tương tự thế này, nếu bạn dùng windows 7 thì bạn hãy làm như sau : Kích chuột phải vào Icon của Cimatron chọn Properties sau đó chọn thẻ Compatibilyti, bạn tích vào dùng "Run this program in..." sau đó kéo xuống chọn Windows 7. Và cuối cùng tích kiểm vào dấu" Run this program as an Administrator". Hy vọng giúp bạn được điều gì đó.
Thân!

Cám ơn bạn Tuyen_dcn, mình cài bị lỗi như vậy, hôm nay thấy bài viết nên cài lại và chọn như thế thì cim chay liền. cài tutorial và catalog ok hết

L

luongkytq

Author

ai pro giúp mình, mình dùng win 8.1 và cim e11 64bit cũng bị lỗi này, kích chọn ok đôi khi chạy được đôi khi không? Tóm lại là dùng theo cách của bạn tuyen vẫn chưa khắc phục được lỗi đó. ai biết cách nào ok hơn không nhỉ?

ai pro giúp mình, mình dùng win 8.1 và cim e11 64bit cũng bị lỗi này, kích chọn ok đôi khi chạy được đôi khi không? Tóm lại là dùng theo cách của bạn tuyen vẫn chưa khắc phục được lỗi đó. ai biết cách nào ok hơn không nhỉ?
Đã hỏi chính chủ và các thánh trong đội ITS (Internation Technical Support) của Cimatron bảo là phải phân quyền Full Control cho thư mục Workarea của Cimatron