Lỗi matercam X

• Thread starter GaConTapGay
  • Ngày mở chủ đề
G

GaConTapGay

Author
lổi này là lổi gì bác nào biết giúp Em với :Mình cài vá cack xong xui hết , lúc vào chạy chương trình nó báo lổi này bác nào giúp E với

H

hoai_nv

Author
Ðề: lổi matercam X

Bạn vui lòng cho biết phiên bản chính xác nhé, và cho mình xin địa chỉ email, mình sẽ gửi thuốc hoặc hướng dẫn bạn cách khắc phục chi tiết.

Thân,
hoainv

G

GaConTapGay

Author

mình dùng matercam 10 mấy hôm trước mình ***** binh thường nhưng h kick crach chay dc 1 it no bi như thế này
và hiển nhiên vào vẫn báo lổi như trên
nếu bạn có bản crach MC 10 nào khác send cho m với Email : gacontapgay@gmail.com
thank trước

H

hoai_nv

Author

Nếu bản X mà bị lỗi thế này khi dùng thuốc, nhiều khả năng là máy bạn đang bị virus. Bạn thử quét virus bằng kaspersky hoặc phần mềm nào mạnh vào nhé, rồi cài lại xem sao, vì bản X là phiên bản dùng thuốc đơn giản nhất, mình cũng ít thấy bị trục trặc như vậy.

Thân,
hoainv

M

MATE

Author

Em cài xong rùi nhưng khi xài lại báo lỗi "Error while loading a DLL" .Mong các anh giúp đỡ.em đang cài bảng 9.1.mail :ngochaobn88@gmail.com

Last edited by a moderator:

Em cài xong rùi nhưng khi xài lại báo lỗi "Error while loading a DLL" .Mong các anh giúp đỡ.em đang cài bảng 9.1.mail :ngochaobn88@gmail.com
Mình cài nhièu phiên bản MCX mà chưa gặp lỗi như bạn. Mình nghĩ có thể do bộ cài của bạn bị lỗi.

H

hncuong

Author
Ðề: Lỗi matercam X

mình cài X4 xong, khởi động thì báo ".exe not valid". Làm theo hướng dẫn mà ko được. Ko biết làm sao hết.

mình cũng đang xài mastercamx4 đây lúc trước mình cũng vất vả vì lối đó
sau khi bạn cài xong bạn coppy rack vào thư mục đã cài đạt rồi lích vào netHASP nó sẽ hiện ra bảng
bạn đánh dấu vào nethasp và local sau đó chọn nhấn vào update code file sau đó ban chọn file nethasp
và chọn read để nó tự dò sau đó chọn ok
khỏi động lai máy la đảm bảo chạy ok luôn.

Bản X4 các bạn ko dùng key ***** vì sẽ bị báo lỗi file .exe (bỏ qua bước 3). Bạn copy file mastercam.exe, chạy file *.reg, cài hasp là sử dụng bình thường
thân