Máy Băm dăm gỗ công suất lớn của chính người Việt Nam.

• Thread starter deptism
  • Ngày mở chủ đề
D

deptism

Author
Thực ra thì mình là con của một người cha đã có kinh nghiệm trong 15 năm làm cơ khí.
Trải qua rất nhiều nghề như Đúc, tiện, Phay, bào, cắt, uốn tôn và sửa chữa các loại máy móc từ nhỏ đến lớn, kể cả các loại xe chở Than vì chỗ em làm Than ngày đêm. Mình rất tự hào vì cha mình luôn đầu tư đi đầu trong khu vực Hạ Long, Bắc Giang về ngành nghề. Và sau hơn 1 năm nghiên cứu, cha mình đã chế tạo thành công máy băm dăm gỗ từ các kinh nghiệm học hỏi được từ Trung Quốc và Nhật Bản. Giúp phần lớn các doanh nghiệp, công ty băm dăm gỗ để xuất khẩu ra thị trường Nhật Bản hay Trung quốc không cần phải nhập máy của nước họ, giảm đáng kể chi phí vận chuyển, giá thành và điều quan trong chắc các CEO đều hiểu đó là sửa chữa.

Khi nhập máy bên nước ngoài mà nước mình đang còn hiềm thì khi sửa chữa quả là điều mệt nhọc. Mình cũng muốngóp ít công lao giúp cha để quảng bá sản phẩm vì cha mình cũng đi nhiều và cũng nói với mình rằng Máy băm dăm gỗ này công suất lớn chỉ với động cơ 110 Kw và tăng lực của bành đà phụ giúp máy ổn định tốc độ trong quá trình băm gỗ nhưng không vì thế mà hao điện, ngược lại rất tiết kiệm điện, khả năng vận hành ổn định và bền bỉ chứ không như mấy máy bên TQ.
Các bác có thể vào http://chinhlinh.com/
để tham khảo.

Bài này mình xin Mod đừng xóa vì em mong góp 1 phần giúp cha để giới thiệu máy băm dăm gỗ .Mình thấy máy của bố mình làm ra đã rất nhiều người đặt và muốn mọi người biết đến, giảm gánh nặng của nhưng ai chưa biết khi đang nhập máy bên TQ
Dưới đây là một vài hình ảnh của Máy và doanh nghiệp.
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]